Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by karas100 View Post
    ท่าทางจะอดครับ

หน้า Patch update ครับน่าเล่นไหม หุหุ

Comment

• FF XIV มันมีรายเดือนคงไม่ได้เล่นแน่นอน = =''

edit:

ถ้ามีแค่ค่า ID ก็ยังโอนะครับ แต่มีรายเดือนด้วยนี่ไม่ไหว ไม่มีทางเล่นคุ้มแน่ๆ
      V
      V
      V
      Last edited by zeron; 14 Jun 2013, 22:35:30.

Comment

• Originally posted by zeron View Post
        FF XIV มันมีรายเดือนคงไม่ได้เล่นแน่นอน = =''
        มีทั้งค่ารายเดือนทั้งค่าไอดีเลยครับ ราคาค่อนข้างแรง

Comment

• CDGAMER เปิดให้จอง Grand Theft Auto V Asia Full English Version แล้ว

อิจฉาชาว Console จริงๆแฮะ

http://www.cdgamer.co.th/productshow.php?p=3&pid=423

Comment

• ^
            ^
            ^

เดี๋ยวเทสเผื่อตั้งแต่วันแรกที่เกมออกเลยฮะ XD ภาคนี้หวังๆไว้เยอะเหมือนกันแต่สงสัยคงจะสุดยอดสมคำร่ำรือ

แต่ก็นะ... คงไม่เลื่อนเป็นเดือนหรอกนะเนี่ย T T
            Originally posted by remove00 View Post
            มีทั้งค่ารายเดือนทั้งค่าไอดีเลยครับ ราคาค่อนข้างแรง
            เอิ่มถ้าเบือแล้วผมขอไอดียืมเทสได้ไหมครับเนี่ย ฮ่าๆ

ปล.แอบสมัครไป 3 เมลล์ทั้งของตัวเองของเพื่อนช่วยๆกันไม่ติดสักเมลล์ โอ้วจอร์ช ชีวิตนี้จะได้เบต้าอะไรกะเค้ามั่งมั้ยเนี่ย lol
            Last edited by karas100; 15 Jun 2013, 05:31:33.

Comment

• จบโปรเจคเสียที

เดือนหน้าเข้าช่วงซัมเมอร์แล้วนี่

Comment

• ^

นี่มันหม้อต้มเมกานิ...

Comment

• เห็น origin ลด 50% มาหลายวันเลยลองเข้าไปดู
                  จัด c&c มาลดแล้วเหลือ 400กว่าบาท ได้ตั้ง c&c 14 ภาค คุ้มมากครับ

Comment

• ลดราคา50% NFS The RUN ยังน่าเล่นอยู่มั้ยครับ อยากได้แต่ยังลังเล

Comment

• ตกลงเค้าไปกินกันวันไหน ไม่ได้เข้ามาอ่านเลย ช่วงนี้ใจว้าวุ่น

Comment

• Dota2 เข้าไป Searching Network ไม่เจอ... ปัญหาระดับโลกเลยทีเดียว อ๊ากกกกก

Comment

• Originally posted by Freekickgundam View Post
                          ตกลงเค้าไปกินกันวันไหน ไม่ได้เข้ามาอ่านเลย ช่วงนี้ใจว้าวุ่น
                          อาทิตย์ที่ 23 นี้ เวลาเที่ยงเหมือนเดิมแล้วกันครับ

คนไปน่าจะเท่าเดิมนะครับ ลงชื่อไว้เลยก็ได้

เดี๋ยวผมจองให้

Comment

• อ่านข่าวนี้อย่างฮาเลย

http://gamingdose.com/index.php/news/535-xbox-one-e3-pc

Comment

• Originally posted by K8 View Post
                              ลดราคา50% NFS The RUN ยังน่าเล่นอยู่มั้ยครับ อยากได้แต่ยังลังเล
                              เอาจริงๆเกมนี้ก็ไม่ได้เลวร้ายนะ แต่ Single Player ค่อนข้างสั้นและไม่สนุก เหมือนเกมพวกกดปุ่มตามจังหวะ (QTE)
                              AI อาเขตแบบโม้ ๆ ส่วน Multiplayer มันแทบจะเป็น dropin-dropout เลยก็ว่าได้ เค้ากำลังแข่งกันอยู่เราสามารถกดจอยได้เลย แล้วมันจะลากเข้าห้องให้เอง.. ห้องไหนไม่รู้ แต่ได้เล่นละกัน

จำไม่ได้ว่าเคยเขียนรีวิวไปหรือเปล่า ลองกดๆหาชื่อผมในห้องรีวิวเกมละกันครับ ประกอบการตัดสินใจ แต่ถ้าชอบก็ซื้อเถอะ อุดหนุนเค้าบ้าง เอามาบูชาแต่ไม่เล่นก็ยังดี

Comment

• Originally posted by Beaver_XT View Post
                                เอาจริงๆเกมนี้ก็ไม่ได้เลวร้ายนะ แต่ Single Player ค่อนข้างสั้นและไม่สนุก เหมือนเกมพวกกดปุ่มตามจังหวะ (QTE)
                                AI อาเขตแบบโม้ ๆ ส่วน Multiplayer มันแทบจะเป็น dropin-dropout เลยก็ว่าได้ เค้ากำลังแข่งกันอยู่เราสามารถกดจอยได้เลย แล้วมันจะลากเข้าห้องให้เอง.. ห้องไหนไม่รู้ แต่ได้เล่นละกัน

จำไม่ได้ว่าเคยเขียนรีวิวไปหรือเปล่า ลองกดๆหาชื่อผมในห้องรีวิวเกมละกันครับ ประกอบการตัดสินใจ แต่ถ้าชอบก็ซื้อเถอะ อุดหนุนเค้าบ้าง เอามาบูชาแต่ไม่เล่นก็ยังดี
                                จริงๆผมก็ซื้อแท้ตั้งแต่สมัย Underground แหละครับ ไล่ๆมาจนสุดท้าย Prostreet แล้วก็ทิ้งซีรีย์นี้ไปเลย ช่วงที่เขาพัฒนาเอนจิ้นเป็นฟรอสต์ไบท์ตอนนั้นเครื่องผมยังเล่นไม่ได้เลยไม่ได้ตามน่ะครับ

ถ้าSPสั้นผมจะได้ไม่ซื้อ ไปจัด Dead Space 2 กับ3 น่าจะคุ้มกว่า

Comment

Working...
                                X