Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by bs*wz View Post
    ทำหมดละ ก็ขึ้นแบบนั้นอีก

แล้วก็มีขึ้นแบบนี้ด้วย พอใส่ คีย์เข้าไป

ปัญหานี้ท่านบอมสวีฯเคยเจอครับ แต่ไม่แน่ใจว่าท่านบอมสวีฯเค้าแก้ปัญหายังไง ลองถามท่านบอมสวีฯดูครับ

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
      ปัญหานี้ท่านบอมสวีฯเคยเจอครับ แต่ไม่แน่ใจว่าท่านบอมสวีฯเค้าแก้ปัญหายังไง ลองถามท่านบอมสวีฯดูครับ
      ท่านบอมสวี นี้คนไหนหว่า ....

ขอบคุณคับ

Comment

• Originally posted by bs*wz View Post
        ท่านบอมสวี นี้คนไหนหว่า ....

ขอบคุณคับ
        ผมเองครับ พอดีภาพที่ท่านโพสอันนั้น ภาพไม่ขึ้นครับผม เกมส์เป็นอะไรหรอครับ ถ้าช่วยได้ยังไง ยินดีครับ

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
          ผมเองครับ พอดีภาพที่ท่านโพสอันนั้น ภาพไม่ขึ้นครับผม เกมส์เป็นอะไรหรอครับ ถ้าช่วยได้ยังไง ยินดีครับ

อาการคือ พอผมกดเข้าเล่นตัวเกมมันก็รันคับ แต่รันแล้ มันก็หลุดออกไปไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ละก็ขึ้นเป็นแบบภาพ ที่2 อะครับ

ส่วนภาพแรก นี้ก็งงครับ ทำไมถึงไหมผ่าน

ปล.เกม gta 4 ครับ

Comment

• @ ท่าน bs*wz

ผมเคยเป็นทั้ง 2 แบบที่ท่านเป็นเลยครับผม

อันดับแรก ผม Active Serial Key ไม่ได้ครับผม ไม่แน่ใจเป็นเพราะอะไรครับผม ถ้าจำไม่ผิดตอนนั้นปรึกษาท่าน K แล้วก็หลายท่านเลยครับผม สุดท้าย ลงวินโด้ใหม่ หายเลยครับผม แต่ยังเข้าเกมส์ไม่ได้นะครับผม เหมือนอย่างภาพที่ 2 ของท่านเลย ลองเข้าไปในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ เลือกไฟล์ที่ชื่อว่า Launch GTAIV.exe ครับผม ผมทำแบบนี้แล้วลงเล่นได้ปกติครับผม ไม่ได้ยังไง รอท่านอื่นๆมาช่วยกันครับผม

ปล.ถ้าจำไม่ผิด ก่อนเข้าเกมส์ จะต้อง Login อะไรสักอย่างอ่าครับผม ผมก็ลืม พอดีลงวินโด้ใหม่ ยังไม่ได้ลง GTA เลยครับผม

Comment

อาการคือ พอผมกดเข้าเล่นตัวเกมมันก็รันคับ แต่รันแล้ มันก็หลุดออกไปไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ละก็ขึ้นเป็นแบบภาพ ที่2 อะครับ

ส่วนภาพแรก นี้ก็งงครับ ทำไมถึงไหมผ่าน

ปล.เกม gta 4 ครับ
              เรื่อง key ลอง activate แบบ manual ดูยัง เพราะผมก็เคยเป็นตอนลง GTA 4

Comment

• ลองกลับไปเล่น Frontlines : Fuel of War แบบจริงจังดูหลังจากที่ดองไว้ตั้งแต่ตอนที่มันลด รู้สีกว่ามันก็สนุกดีเหมือนกันเล่นแก้เซ็งได้ดีทีเดียว

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                  ลองกลับไปเล่น Frontlines : Fuel of War แบบจริงจังดูหลังจากที่ดองไว้ตั้งแต่ตอนที่มันลด รู้สีกว่ามันก็สนุกดีเหมือนกันเล่นแก้เซ็งได้ดีทีเดียว
                  ผมไปขุด Mass Effect ภาคแรกเล่นอะท่าน หนุกดี เบื่อน้อยกว่า BO มากๆๆๆๆๆ ตอนนี้ BO กะ NFS ของผมถึงจุดอิ่มตัวละ -*- ว่าจะเล่น Mass Effect ภาคแรกแล้วไปต่อภาค 2 เอาเซฟลุยต่อ ยันภาค 3 เลย อยากดูหนังอวกาศที่เล่นได้และสร้างได้ อิอิ

Comment

• ไม่มีใครสนใจจะเล่นL4D2 Map ใหม่มั้งหรอเนี่ย

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                      ไม่มีใครสนใจจะเล่นL4D2 Map ใหม่มั้งหรอเนี่ย
                      สนฮะ

KF ดับอนาด เลย 55+

Comment

• Originally posted by MeePoohzz View Post
                        สนฮะ

KF ดับอนาด เลย 55+
                        555 มารอบด้าน ยิงไม่ทัน ใช้หน้าไม้เลยยิงช้า

Comment

• แม่ม อีก 4 ตัวจะเคลียร์ เวฟ นั้นอยู่และ ไฟดันไหม้ตายสะก่อนเซงๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                            แม่ม อีก 4 ตัวจะเคลียร์ เวฟ นั้นอยู่และ ไฟดันไหม้ตายสะก่อนเซงๆๆๆๆ
                            555 นึกว่าจะรอดแล้ว

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
                              @ ท่าน bs*wz

ผมเคยเป็นทั้ง 2 แบบที่ท่านเป็นเลยครับผม

อันดับแรก ผม Active Serial Key ไม่ได้ครับผม ไม่แน่ใจเป็นเพราะอะไรครับผม ถ้าจำไม่ผิดตอนนั้นปรึกษาท่าน K แล้วก็หลายท่านเลยครับผม สุดท้าย ลงวินโด้ใหม่ หายเลยครับผม แต่ยังเข้าเกมส์ไม่ได้นะครับผม เหมือนอย่างภาพที่ 2 ของท่านเลย ลองเข้าไปในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์ เลือกไฟล์ที่ชื่อว่า Launch GTAIV.exe ครับผม ผมทำแบบนี้แล้วลงเล่นได้ปกติครับผม ไม่ได้ยังไง รอท่านอื่นๆมาช่วยกันครับผม

ปล.ถ้าจำไม่ผิด ก่อนเข้าเกมส์ จะต้อง Login อะไรสักอย่างอ่าครับผม ผมก็ลืม พอดีลงวินโด้ใหม่ ยังไม่ได้ลง GTA เลยครับผม
                              อะครับผม ตอนนี้ผมลบ พวกไฟล์ exe. ออกไปหมดเลยครับ แล้วลองให้สตีมโหลดใหม่ดูเพราะตอนที่ผมโหลด ผมโหลดจากบิทมาแล้วค่อยมา hash ไฟล์เอาทีหลัง อะครับ

Comment

• ไปนอนแล้วครับทุกท่าน

Comment

Working...
                                X