Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...@ท่านเดียว ผมคงไม่ได้เล่นฟีฟ่าแล้วนะครับ พอดีผมมาใช้8 และก็ประทับใจมาก แต่ตัณหาคือ อินสตาแกรมเกมส์ไม่ได้ อัปเดตการ์ตจอก็แล้ว ก็เลยเห็นว่า ดีเหมือนกันจะได้เลิกเล่นเกมส์ไปในตัว........ส่วนพวกที่อัดผมไว้ในพีพ่า12 ก็ผมยกยอดให้ผมครับ...

Originally posted by Nazio311 View Post
    ช่วยทดสอบโปรแกรมผมหน่อยว่าติดปัญหาไรไหม เดี่ยวจะเอาไปลงใน Thaiware
    มันเป็นโปรแกรมช่วยเก็บข้อความจาก Clipboard สามารถ Copy/Pase แบบย้อนหลังผ่านคีย์บอร์ดได้ เพิ่งเขียนโปรแกรมเสร็จเมื่อกี้ทำมาทั้งวัน

ปัญหาคือ

1.ไอค่อนที่โชว์ทางขวามือดันบอกมา"ระบบตรวจสอบแผ่นดิน"

2.เวลาติ๊กช่องที่บอกว่าให้เริ่มโปรแกรมเมื่อเข้าวินโดว์ ก็ไม่ออโต้ให้.

3.ใช้ใน8

4.ลบทิ้งแระ ใช้จริงกับ8-64 กระตุกชิหา!!!เวลาพาส ทู โปรแกรมกราฟฟิค

5.ยังไงก็ขอบใจ ที่ทำนะครับ ผมชอบคนทำเพื่อสังคม แต่หลังไมค์ก็ควรโชว์เทพบ้างเด้อ

บุหรี่เป็นสิ่งไม่ดีนะครับ ถ้าหาตังค์ยังไม่ได้!!!..ก็ขอเพื่อนสูบไปก่อน อย่าริซื้อนะ!!!...

Last edited by RacketeeR; 14 Sep 2012, 11:08:40.

Comment

• อยากหา Resident Evil มาเล่น หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ แบบทุกภาคเลยนะ -3-

Comment

• ขอสอบถามหน่อยครับพอดีเร็วๆนี้ผมจะไปทำ kcyberbanking จะเอามาซื้อเกมใน origin หน่อยนึงอยากถามว่าเวลาซื้อเกมใน origin นี้หลังจากซื้อเสร็จแล้วเราจะได้เกมมาในแอคเคาท์เลยไหมครับหรือว่าต้องรออะไรแล้วต้องรอนานเท่าไหร่ =w=

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
          ขอสอบถามหน่อยครับพอดีเร็วๆนี้ผมจะไปทำ kcyberbanking จะเอามาซื้อเกมใน origin หน่อยนึงอยากถามว่าเวลาซื้อเกมใน origin นี้หลังจากซื้อเสร็จแล้วเราจะได้เกมมาในแอคเคาท์เลยไหมครับหรือว่าต้องรออะไรแล้วต้องรอนานเท่าไหร่ =w=
          ไม่ทันทีเหมือนสตีมครับ ผมรอประมาณ 10-15 นาทีถึงได้ บางทีต้องปิด origin แล้วเปิดใหม่เกมถึงจะขึ้นด้วย

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
            ขอสอบถามหน่อยครับพอดีเร็วๆนี้ผมจะไปทำ kcyberbanking จะเอามาซื้อเกมใน origin หน่อยนึงอยากถามว่าเวลาซื้อเกมใน origin นี้หลังจากซื้อเสร็จแล้วเราจะได้เกมมาในแอคเคาท์เลยไหมครับหรือว่าต้องรออะไรแล้วต้องรอนานเท่าไหร่ =w=
            ช่วง sale บางทีรอเป็นวัน ยังสงสัยอยู่เลยว่ามันใช้คนกดมือเอาเรอะ lol

Comment

• Originally posted by zeron View Post
              ช่วง sale บางทีรอเป็นวัน ยังสงสัยอยู่เลยว่ามันใช้คนกดมือเอาเรอะ lol
              ฮาๆ ทานน้ำอยู่สำลักเลย

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                กรรม ระบบแมนนวลสะงั้นค่ายนี้

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ บางทีแบบจะได้เตรียมตัวถูก ตอนแรกเข้าใจว่ามันได้ทันทีแบบสตีม

Comment

• Comment

• Gordon เขากลับมาแล้ว ฟรีด้วย O.o

http://steamcommunity.com/sharedfile...s/?id=94128543

Comment

• Originally posted by thaw7501 View Post

Gordon เขากลับมาแล้ว ฟรีด้วย O.o

http://steamcommunity.com/sharedfile...s/?id=94128543
                      Steam Greenlight มันคืออะไรเหรอครับ
                      ผมไม่ทราบว่ามันโหลดยังไงครับ ช่วยอธิบายผมที

Comment

• ใครซื้อ Torchlight 2 ตอนนี้เปิด Preload แล้วนะครับ

Originally posted by pakiller View Post
                        ยังไม่ได้ซั่มเลย-..-
                        Originally posted by RacketeeR View Post
                        ....แล้วหายไปสะนาน...ขาดทุนนะนี่...

ยังอีกเหรอครับ นานแท้เหลา
                        Last edited by Sufad; 15 Sep 2012, 15:21:50.

Comment

• Originally posted by Sufad View Post
                          ใครซื้อ Torchlight 2 ตอนนี้เปิด Preload แล้วนะครับ
                          รอจนลืมไปเลยว่าซื้อเกมนี้ด้วย ฮาๆ

Comment

• ยังไม่ได้จองเลย TL2 -..-

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
                              ยังไม่ได้ซั่มเลย -..-

....แล้วหายไปสะนาน...ขาดทุนนะนี่...

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                                ปัญหาคือ

1.ไอค่อนที่โชว์ทางขวามือดันบอกมา"ระบบตรวจสอบแผ่นดิน"
                                2.เวลาติ๊กช่องที่บอกว่าให้เริ่มโปรแกรมเมื่อเข้าวินโดว์ ก็ไม่ออโต้ให้.
                                3.ใช้ใน8
                                4.ลบทิ้งแระ ใช้จริงกับ8-64 กระตุกชิหา!!!เวลาพาส ทู โปรแกรมกราฟฟิค
                                5.ยังไงก็ขอบใจ ที่ทำนะครับ ผมชอบคนทำเพื่อสังคม แต่หลังไมค์ก็ควรโชว์เทพบ้างเด้อ

ขอบคุณที่รายงานบัคตอนนี้แก้ไขหมดเรียบร้อยแล้ว พร้อมเพิ่มฟังชั่นใหม่เอาไว้เพิ่มความสะดวกเวลาโพสคลิบyoutubeหรือรูปภาพลงบอร์ด

- Youtube Embeded BBcode
                                - Image BBcode

เช่นเวลาคัดลอก Link จาก youtube จะกลายเป็น [YOUTUBE]ID[/YOUTUB] ให้เองเลย

http://www.mediafire.com/?73bximln868xbb7
                                Last edited by Nazio311; 15 Sep 2012, 17:42:35.

Comment

Working...
                                X