Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ....KF ซื้อมาผิดหวังเล็กๆ.....กราฟฟิคธรรมดานะ และเกมส์เพล์ก็แปลกๆ.....L4D2 ตีกินครับ.....^^
    Last edited by RacketeeR; 17 Dec 2010, 08:03:22.

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
      จัดให้แล้วครับผม ห้อง Preview Review ครับผม ฮ่าๆๆ
      อิจฉา า า า า............กลับเมืองไทยเมื่อไหร่ขนมาฝากทีจิ *-*
      .................................................................................................................
      L4D เกมเทพแห่งยุค ออก Mod Last Christmas ต้อนรับเทศกาลคริสตร์มาส

BORKED

ขนาดไฟล์ 33 MB พร้อมโหลดทั่วจักรวาลแล้วครับ
      .................................................................................................................
      เกมดักแก่ Back to the Future

BORKED

กำหนดวางจำหน่ายอาทิตย์หน้านี้ครับ
      ....................................................................................................................
      (ซ้ำขออภัย) Warface : เกมส์ออนไลน์แนว FPS ตัวใหม่จาก Crytek ]

BORKED

เมื่อ Crytek ที่มีเทคโนโลยีสร้างกราฟิกเกมส์สุดยิ่งใหญ่อย่าง CryEngine 3 และได้ร่วมมือกับทีมจากทางเกาหลี ก็ก่อกำเนิดเป็นเกมส์ออนไลน์ FPS ตัวใหม่นามว่า Warface เกมส์ที่จะใช้เทคโนโลยีสุดสมจริงนี้สรรค์สร้างขึ้นมาให้สามารถลุยกันได้แล้วแบบที่อารมณ์ไม่ต่างจากเกมส์คอนโซลชื่อดังหรือต้นกำเนิดอย่าง Crysis2 ทั้งนี้สามารถรับประกันได้ว่าเราจะได้พบกับความสมจริงทางด้านกราฟิก กฎของฟิสิกส์ และการทำงานของกลุ่ม AI ที่แสนฉลาดแน่นอน

Warface จะเป็นเกมส์ที่ทั้งโหมดการเล่นลุยกับกลุ่ม AI แบบ PVE และการสู้กันเองแบบ PVP ซึ่งทาง Crytek ได้จัดตั้งบริษัท Crytek Seoul ขึ้นมาในปี 2008 ก่อนการนำมาร่วมทีมสร้างเป็นเกมส์ออนไลน์ตัวใหม่ Warface ซึ่งดูแล้วน่าจะมีฐานการตลาดที่เตรียมตะให้บริการในโซนเอเซียเป็นหลัก ลักษณะของตัวเกมส์จะออกแนวทหารล้ำอนาคตนิดๆ ด้วยเทคโนโลยีและอุปกรณ์สุดทันสมัย

ที่มา : www.playpark.com
      ..............................................................................................................
      วิดีโอตัวใหม่เกม Portal 2 (Mode Co - op)

BORKED

ปล. แถมด้วยข่าวลือจากเวบไซด์ปประเทศเนเธอแลนด์ว่า DIABLO 3 พร้อมจำหน่าย 3/11/2011 (ลือมาได้ทุกเดือนเลยเว้ยเฮ้ย)
      Last edited by deawpiaro; 17 Dec 2010, 12:02:12.

Comment

• วันนี้รู้สึก Worms Reloaded ลดนะ แถมฟรีอัพเดตใหม่ๆ อีก แต่ผมรอปีใหม่ดีฟ่า สงครามหนอน

Comment

• zombie driver 2$ โอ้พระแม่

Comment

• ใครจะซื้อ Vietnam แนะนำให้ซื้อกับ PGM ดีกว่าถูกว่า STeam และ EADM อีก PGM ขาย 399.00 ให้เฉพาะสมาชิก(เฉพาะ Code ) แต่ EADM 14.99$(ประมาณ 460 กว่าบาท)

**ก่อนวันที่ 20 นี้เท่านั้น

ปล.ใครไม่เป็นสมาชิก PGM ฟากผมซื้อได้ครับ ไปถามมาแล้ว เค้าให้สมาชิกซือ้กี่ชุดก็ได้
            Last edited by CannavaroJ; 17 Dec 2010, 12:29:09.

Comment

• เข้าด้วยคนได้เปล่าครับ

ส่วนใหญ่มีแต่เกมเก่าๆ อะเกมใหม่ๆ ไม่ค่อยว่าจะเล่นเลยไม่ได้ซื้อเอาไว้อะ

ตอนนี้หาเจอแค่นี้ ให้ดูก่อนละกัน ไม่ว่ากันนะครับ

Comment

• Originally posted by chawin007 View Post
                เข้าด้วยคนได้เปล่าครับ

ส่วนใหญ่มีแต่เกมเก่าๆ อะเกมใหม่ๆ ไม่ค่อยว่าจะเล่นเลยไม่ได้ซื้อเอาไว้อะ

ตอนนี้หาเจอแค่นี้ ให้ดูก่อนละกัน ไม่ว่ากันนะครับ
                ยินดีต้อนรับครับ (ท่านสาวก CS ป่าวนี่เห็นมี CS เยอะเหมือนกัน)

ปลายปีนี้ ถ้า Mass Effect ลดราคาสตีม ผมจัดแน่นอนครับ ลองกลับไปนั่งเล่นภาคแรกแผ่นผีไป เคยเล่นแต่ภาค 2 โคตรมันส์เลยครับ ถึงระบบงงๆ+ยิงยาก กว่าภาค 2 ก็ตามจริง แต่ผมว่ามันสุดยอดเลยครับ!!!

ถ้าซื้อ ME ผ่าน Steam มันจะมีคีย์มาให้ เราเอาคีย์ไปใส่ใน EADM ได้ป่าวหว่า อยากรู้จริง

ปล.ไปส่องที่เว็บ Zest มา ME2 CE มันลดเหลือ 999 บาทครับพี่น้องครับ!!!! น่าจัดจริงอะไรจริง (ตังหมดแว้วช่วงนี้ -*-)

https://www.zest.co.th/content/view/id/3868/

Comment

• Mod Last Christmas ต้อนรับเทศกาลคริสตร์มาส
                  โหลดมาเล่นแล้วครับ กากครับ แนะนำให้โหลดแมพ เฮมดีฟ lotr มาเล่นกะผมดีกว่า แล้วก็อีก 1 แคมเปญ
                  http://www.l4dmaps.com/details.php?file=7302

http://www.l4dmaps.com/details.php?file=7221

มันแน่ เล่นดูแล้ว

ถ้าซื้อ ME ผ่าน Steam มันจะมีคีย์มาให้ เราเอาคีย์ไปใส่ใน EADM ได้ป่าวหว่า อยากรู้จริง
                  ไม่ได้

Comment

• Originally posted by thatreech View Post
                    โหลดมาเล่นแล้วครับ กากครับ
                    สั้นๆ.....แต่ได้ใจความจริงๆ....ไปเหนือ 3 วัน....วันจันทร์จะกลับมาเล่นด้วยครับคุณบอย.....
                    เตรียมกล่องพยาบาลรักษาผมได้เลย........

น้องเบนซ์ (Penryn007 )แนะนำมาครับ.......ไม่ทราบว่า ตัวธรรมดา นี่ มัน ผูกมัดไอดีป่าว...
                    ว่าจะขายแล้วซื้อไอตัวนี้แทน..... 55++ (ความจริงไม่ชอบ Zest แต่มันลดอย่างนี้อดใจไม่ไหว - -*)
                    Last edited by deawpiaro; 17 Dec 2010, 14:29:09.

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post

ปลายปีนี้ ถ้า Mass Effect ลดราคาสตีม ผมจัดแน่นอนครับ ลองกลับไปนั่งเล่นภาคแรกแผ่นผีไป เคยเล่นแต่ภาค 2 โคตรมันส์เลยครับ ถึงระบบงงๆ+ยิงยาก กว่าภาค 2 ก็ตามจริง แต่ผมว่ามันสุดยอดเลยครับ!!!

เคยลองเอา key จาก steam ของเกม Crysis เอาไปใส่ใน EADM มันบอก invalid key หน่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะ ME ยังไม่ได้ลองแต่น่าจะเหมือนกัน

ปล. ลองเอาคีย์ ME ที่ได้จาก steam ไปใส่ใน EADM แล้ว มันบอก not invalid key
                      Last edited by PoNaRiP; 17 Dec 2010, 15:07:18.

Comment

• Originally posted by chawin007 View Post
                        เข้าด้วยคนได้เปล่าครับ

ลงให้ละครับ ยินดีต้อนรับ

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post

ME2 ได้นะครับ แต่ ME แรกนี่ ไม่แน่ใจต้องไปดูสินค้าใน EADM ถ้าเห็นมี ME1 ก็เอาคีย์ที่ซื้อจาก steam ลงได้เลย ของผมนี่ยังเอาคีย์ของ DA
                          ที่ซื้อจาก Steam กับ Bad Company 2 ลง แล้วมันก็ได้อะ

Comment

• Zest ลด ME2 CE เหลือ 999 เอาไงดีวะเรา

Comment

• แมพ L4D พวกนั้นโหลดมาไม่ผิดใช่มั้ยฮะ
                              มันเป็นเนื้อเรื่องหรือว่า survival ครับ

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                                Zest ลด ME2 CE เหลือ 999 เอาไงดีวะเรา
                                จัดเลยครับเกมยอดเยี่ยมมากๆ

Comment

Working...
                                X