Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็น i am alive แล้วเศร้าใจ...รีบออก PC ภาพกากอีกและ..

BORKED

ถึงว่าทำไมขายถูก........

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
      พอผมไม่ดูบอลหะ
      5555+

งามหน้านักหลอกให้ชาวPCดีใจFFFFFFFFUUUUUUUUU***
      ก็ซื้อ ps3 ไม่ก็ xbox360 มาเล่นสิ

เล่นเกมส์นี้จบ ก็ขายทิ้ง ไม่เห็นยากอะไร

Comment

• ...รุน!!...

..เงียบเจงเจง...สงสัยพี่ๆไปเรียนหนังสือกานหมด...

Comment

• มีใครสนใจบัลเดอแลน2 fourpack ในสตีมบ้างครับหาแนวร่วมอยู่
          ช่วยออก20บาทละกัน-*-'
          v
          v
          v
          Last edited by Sonni; 6 Sep 2012, 19:57:30.

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
            มีใครสนใจบัลเดอแลน2 fourpack ในสตีมบ้างครับหาแนวร่วมอยู่
            สนใจครับ ออกให้ด้วยน่ะครับ

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
              มีใครสนใจบัลเดอแลน2 fourpack ในสตีมบ้างครับหาแนวร่วมอยู่
              PGM กล่อง 699 เองนะครับ

Comment

• Originally posted by gzill View Post
                PGM กล่อง 699 เองนะครับ
                ผมแบนร้านนี้ละครับท่านgzill

Comment

ทำไมละท่าน

Comment

...สาวกร็อคแอนด์โรล...ต้องแบน PGM!!!!....

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                      ก็ซื้อ ps3 ไม่ก็ xbox360 มาเล่นสิ

เล่นเกมส์นี้จบ ก็ขายทิ้ง ไม่เห็นยากอะไร
                      งั้นผมกู้พี่ทนายนะ....ดอก0% นาน 10ปี

Originally posted by RacketeeR View Post
                      ...รุน!!...

..เงียบเจงเจง...สงสัยพี่ๆไปเรียนหนังสือกานหมด...
                      ไปออกกำลังกายมาฮาฟฟฟ

Originally posted by Hallovvin View Post
                      สนใจครับ ออกให้ด้วยน่ะครับ
                      อีกเสียงนึงครับ ออกให้ด้วย ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                        ทำไมละท่าน
                        พจก็พูดไปเรื่อยแหล่ะครับ ท่านเวย์

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                          ทำไมละท่าน
                          ไม่มีไรหรอกครับท่านเวย์ ว่าแต่ผมขอเซฟจบCrysis2หน่อยจิ เซฟผมหายอะครับใกล้จบละไม่อยากไปเริ่มใหม่ไกลโคตรๆ

Originally posted by RacketeeR View Post
                          ...สาวกร็อคแอนด์โรล...ต้องแบน PGM!!!!....

ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Originally posted by tanawat01 View Post
                          อีกเสียงนึงครับ ออกให้ด้วย ฮ่าๆ
                          กำ

Originally posted by Hallovvin View Post
                          พจก็พูดไปเรื่อยแหล่ะครับ ท่านเวย์
                          ไปดันการ์ดให้เลยอย่าอู้งานเดี๋ยวไม่ออก

Comment

• ผมเริ่มสนใจเครื่องคอนโซลอีกแล้วครับผม ช่วง 2 ปีที่แล้ว ตัดสินใจซื้อ X360 มาเพื่อเล่น FIFA ตอนนี้เริ่มสนใจ Exclusive เกมส์ของ Ps3 ละครับ เพราะว่า เกมส์ที่จะเล่นบน Pc น่าจะมีแค่ FIFA ครับ แล้วก็ยังไม่มีความคิดจะอัพคอมพ์เพิ่มเลยครับ ส่วนใหญ่จะเน้นดูหนัง อ่านข่าวครับ เลยว่าจะตัดสินใจสอย Ps3 มาเล่นลากไปสัก 2-3 ปีถ้ามีเครื่อง next gen ออกมาค่อยว่ากัน แต่แอบสงสัยนิดนึงครับผมว่า ถ้ารอช่วงคริสมาสต์ ปีใหม่นี่จะถูกกว่าเดิมไหมครับ เพราะว่ารอได้ครับไม่รีบ แต่กลัวรอคาลดไม่เยอะ ฮ่าๆๆๆ

Comment

• พี่ก็ซื้อ xbox360 ช่วงปีใหม่นะ

ทางร้านบอกว่า ช่วงเทศกาลคนมีกำลังซื้อเยอะครับ

ราคาไม่ลดครับ ของขาดตลาดด้วย เป็นไปตามหลัก อุปสงค์อุปทาน

พอดีที่ออฟฟิศเขาให้โบนัสก่อนหยุดช่วงปีใหม่ 2-3 วัน

พี่เลยเอาเงินไปซื้อตอนที่เงินโบนัสของคนอื่นยังไม่ออก

ไม่งั้นอาจจะอดเหมือนกัน เพราะตอนที่ซื้อทางร้านบอกว่าเหลือเครื่องอยู่ 4 เครืื่อง
                              Last edited by jammai; 7 Sep 2012, 07:56:16.

Comment

• ^
                                คนมีตังค์

Comment

Working...
                                X