Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Diablo III Standard Edition เปิดสั่งจองแล้ววันนี้ ราคา 2,150 บาท สมาชิก PGM MASTER CARD ราคา 1,990 บาท
    ใครสนก็จัดโลด

Comment

• http://www.facebook.com/photo.php?fb...&type=1&ref=nf

PGM เปิดจองDiablo 3 แล้ว

Comment

• Originally posted by cakezengwa View Post
        http://www.facebook.com/photo.php?fb...&type=1&ref=nf

PGM เปิดจองDiablo 3 แล้ว
        ไม่กล้าจองกะ PGM กลัวว่าเกมส์จะมาหลังออกไปแล้วราวๆ 3-6 เดือน เพราะกำลังอยู่ระหว่างการผลิต

Comment

• เย้ๆๆๆๆๆๆ บ่อน ส. สมหมาย กลับมาเปิดให้บริการอีกครั้งแล้วนะครับ
          หลังจากเฮียชูวิทย์ออกมาแฉ รู้สึกจะไหวตันทัน ปิดให้บริการไป 1สัปดาห์เต็มๆ

Comment

• เดียโบ 3 จะจองร้านไหนก็แพงอยู่ดีแฮะสำหรับผม -.-"

Comment

• PGM ของเข้าสต๊อกช้าตลอดอะ 555

Comment

• มีใครจะจัด Diablo 3 มั่งครับ *-*

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                  Darksider เจอฉากทางด่วนไป เล่นไม่ผ่านก็เลยไม่เล่นอีกเลย TwT
                  อ้อ สงสัยจะตายช่วงที่ Dash จากทางด่วนไปตึกหรือเปล่าเอ่ย ตรงนั้นผมก็ตายไป 3-4 รอบมั้ง แล้วก็ผ่าน
                  แต่ดูท่าคุณ CannavaroJ ไม่เล่นต่อคงไม่ใช่เรื่องฉากนี้มั้ง เห็น Comment ไว้ใน Steam ว่าไม่ถูกกับเกมแนวนี้อย่างแรง
                  น่าจะเป็นเหตุนี้มากกว่า

Originally posted by karas100 View Post
                  อ่านแล้วน่าสอยอแฮะ lol ชอบตรงระบบอัพเกรดอะครับมันอัพเกรดได้เยอะใช่ไหมครับ ปกติเกมแนวนี้ผมชอบ God of war กับ devil may cry เป็นส่วนมากครับอย่าง DMC นี่ชอบตรงที่เพลงตอนสู้มันเร้าใจดี ส่วน god of war ก็อลังการณ์ทุกภาคก็เลยติด นี่อpากจะลอง darksiders เพราะนึกได้ว่าถาเกมมันไม่เจ๋งจริงมันคงไม่ออกภาค 2 มาล่ะมั้ง

Edit

-นี่สรุป Trine2 นี่ถ้าจะอัพเกรดตัว collector's นี่คือต้องมีเกมภาค 2 เหลืออยู่เป็นแบบ copy แล้วเราสามารถจ่ายเพิ่มนิดหน่อยเพื่ออัพเกรดเท่านั้นใช่ไหมครับ
                  เกมแย่ ๆ ที่ออกภาค 2 มาก็มีเยอะนะครับ แต่ Darksiders นี่ไม่อยู่ในเคสนั้นหรอก ถ้าไม่สนุกผมคงทนเล่นไปถึง 15 ชั่วโมงไม่ไหวหรอก

-Trine 2 ชุด Collector ตามที่เข้าใจก็คือมีภาค 2 แบบธรรมดาอยู่แล้ว ที่เพิ่มมาก็ Artbook กับ Soundtrack แล้วมีห้อยอีกนิดก็คือเกมภาคแรกติดมาด้วยครับ แต่ถ้าเรามีอยู่แล้วมันก็ให้มาเป็น Gift แทน ( ถ้าดูตามที่เค้าอธิบายไว้ในแพ็คเกจนะ )

Comment

• -Trine 2 ชุด Collector ตามที่เข้าใจก็คือมีภาค 2 แบบธรรมดาอยู่แล้ว ที่เพิ่มมาก็ Artbook กับ Soundtrack แล้วมีห้อยอีกนิดก็คือเกมภาคแรกติดมาด้วยครับ แต่ถ้าเรามีอยู่แล้วมันก็ให้มาเป็น Gift แทน ( ถ้าดูตามที่เค้าอธิบายไว้ในแพ็คเกจนะ )[/QUOTE]

แม่นแล้วครับ เพลงเพราะดีนะครับ แต่Art book ผมเฉยๆ มีทั้งหมด 21 เพลงเป็นเพลงตามฉากของเกมส์อะครับ

เพลงประกอบการตัดสินใจจ้า

Comment

• อืมม์ Trine นี่ลองเดฏโมแล้วไม่ค่อยโดนใจผมเท่าไหร่แฮะ lol แต่ภาพก็สวยดีไว้รอลุ้นลดหนักๆค่อยสอยอิอิ XD

Comment

• Razer-deathadder......ปุ่มซ้ายมือ2ปุ่มไว้ทำอะไรครับ!!!....ผมกดแล้วมันไม่มีไรเปลี่ยนแปลงอ่ะ!!!!...แล้วเปลี่ยนDPI ตรงไหนหวา?....ใช้แต่ Abyssus.

EDIT:ได้แล้วครับ!!!!.....ต้องไปปรับตรงไอค่อนที่ลงไดเวอร์อ่ะครับ.....(สาเหตุที่เอารุ่นนี้คนขายบอกว่า..ลาสครีพ-ดอทเอ2...ดีแท้เหลา )...อิอิ....ว่าไปนั่น...

....ผมโหลดไดรเวอร์อยู่ครับ...จะลองดู..( ข้างใต้ไม่มีให้เลื่อนเปลื่อน DPI อ่ะครับ )....ขอบคุณครับ ^^

V
                        Last edited by RacketeeR; 2 Apr 2012, 21:50:41.

Comment

• เปลี่ยนDPI จะมีปุ่มอยู่ข้างล่างครับ ลองหงายขึ้นมาดู 555
                          ส่วนปุ่มข้างๆผมเอาไว้เล่นเว็บอย่างเดียว XD เอาไว้ Back, Forward

Comment

• ผมกลับมาแว้ววว!!!!

สรุป แพ้ 3 ชนะ 1 ตกรอบ 555+

วันนี้ไปเดิน เซียร์ รังสิต มาได้เคสมาตัวนึง

ปล. อยากเจอพี่ๆในคลับมากแต่เวลาจำกัดไว้โอกาศหล้าและกัน ><

Comment

• ...ดีที่แพ้3-1......(ยังกระทุ้งได้มา1เม็ด)..

...ถ้าแพ้0-2......นี่แมนรับบ่ได๋... (คุ้นๆ)...

Comment

• โหลด mafia 2 มา benchmark กับ GTX460 ซักหน่อย

* ปรับ graphic ขนาดนี้

* ผลที่ได้ก็คือ..

ทำไม mafia 2 มันเป็น os ของผมเป็น vista ล่ะเนี่ย ทั้งๆที่ผมก็ใช้ 7 x64

Comment

Working...
                                X