Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Supreme น่าสนแฮะ แต่เอามาคงดอง รอไปก่อนละกัน lol
    รอ steam ลดอีกสักรอบสองรอบค่อยจัด

Comment

• ....เสื้อไซด์ XXL ล็อตนี้ใหญ่มาก( ผ้าCotton 32 เกรดA ) ( คลุมตู้เย็นได้เลย ) ....ถ้าใครมั่นใจก็ไม่ว่ากัน...แต่มีเวลาเปลี่ยนใจเรื่องปรับลดขนาดเสื้อก็ PM ก่อน 1มีนานะครับ......( ขี้เกียจไล่ PM กลับ ใครรู้ตัวว่าสั่งXXL ไว้ ก็ PM เปลี่ยนลดเหลือ XL เองนะ )....หรือไม่เปลี่ยนก็แล้วแต่แป๊ะ!!!...

Comment

• Supreme Commander Force Aliance สอยมาแล้วครับ เกือบ ๆ 120 บาท
        ได้ภาคแรกติดมาจริง ๆ แฮะ เกมนี้ผมมีแผ่นกระปิเก็บไว้ด้วย
        สองภาคนี้มันเป็น Stand Alone แยกกันต่างหากนะครับ
        ดังนั้น Force Aliance มันรันได้ด้วยตัวของมันเอง ไม่ต้องมีภาคหลัก

แต่ว่าเกมที่สอยมาอีกอันนึงเนี่ยซิ Trine
        ไม่มี Key มาให้ครับ ก็เลยคิดว่าถ้าโหลดผ่าน Amezon Library เสร็จแล้ว Unpack ออกมามันน่าจะมีนะ
        โหลดเสร็จแล้ว มันให้มาแบบนี้ครับ

WTF ตูอยากได้คีย์ไปผูกสตีมนะเฟ้ย แบบนี้มัน Bit Torrent แบบเสียตังค์โหลดชัด ๆ
        ถึงจะแค่ 40 บาท แต่ไฟล์แบบนี้ผมมีอยู่แล้วนะ หาโหลดได้ทั่วไป

Deal บน Steam ประจำวันนี้ได้แก่ Mirror 's Edge ราคาเท่ากับ Amazon เลย
        แต่อันนี้ขายบน Steam มีภาษีกว่าหน่อย

ส่วน Weeken Deal อาทิตย์นี้พบกับ Deus Ex:Human Revolution 16.99$
        และซีรี่ย์แซมเครียด Seriuos 3:BFE เหลือ 13.60$ ซื้อเป็น Package ของแซมทั้งหมดก็ 28.90$
        http://store.steampowered.com/sub/13606/

แล้วก็ข่าวร้าย คูปองลดราคาต่าง ๆ ที่ได้มาในช่วงปลายปีที่แล้วจะหมดเขตวันที่ 1 มีนาคมนี้นะครับ

Comment

• ขอบคุณครับผมสำหรับข้อมูล Supreme Commander ใครเล็งๆก็จัดเลยครับ ซื้อหนึ่งได้ถึงสอง อิๆๆ

Trine เป็น DRM Free ครับ เล่นได้เลย ผูกกับไรไม่ได้ แหะๆ

แซมเครียดผมซื้อเฉพาะภาคสามมาตอน 24$ อูยย รออีกเดือนสองเดือนก็ได้เป็นแพคแล้ว อันนี้เครียดจริง 55

ผมได้แต่ึคูปองเกมอินดี้ ไม่รู้จะไปซื้อไรเลย เหอๆๆ T^T

Comment

• อลิสา วง naked and famous น่ารักอ่ะ

Comment

• เสียดายแฮะ Assassin's Creed: Brotherhood ผูก Steam ไม่ได้...

ปล.ในที่สุดก็ได้เวลาซื้อ Serious Sam 3: สักทีรอมาตั้งนาน...

Originally posted by OHM_DGO View Post
              WTF ตูอยากได้คีย์ไปผูกสตีมนะเฟ้ย แบบนี้มัน Bit Torrent แบบเสียตังค์โหลดชัด ๆ
              ถึงจะแค่ 40 บาท แต่ไฟล์แบบนี้ผมมีอยู่แล้วนะ หาโหลดได้ทั่วไป
              อย่าเซ็งไปเลยครับ ท่านถืิอว่าจ่ายเงินสนับสนุนผู้พัฒนาไปแล้วกัน
              Last edited by CannavaroJ; 24 Feb 2012, 13:18:21.

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                ....เสื้อไซด์ XXL ล็อตนี้ใหญ่มาก( ผ้าCotton 32 เกรดA ) ( คลุมตู้เย็นได้เลย ) ....ถ้าใครมั่นใจก็ไม่ว่ากัน...แต่มีเวลาเปลี่ยนใจเรื่องปรับลดขนาดเสื้อก็ PM ก่อน 1มีนานะครับ......( ขี้เกียจไล่ PM กลับ ใครรู้ตัวว่าสั่งXXL ไว้ ก็ PM เปลี่ยนลดเหลือ XL เองนะ )....หรือไม่เปลี่ยนก็แล้วแต่แป๊ะ!!!...
                รอบ อก ผมประมาณ 48 ครับ เบอร์ไหนอ่ะ

Comment

• หนูจัดมาแย้ว

ทั้งหมดนี้ 32บาท

Comment

• L.A. Noire: The Complete Edition ลด 75% แหน่ะเหลือ 9.99 ดอลแต่ผูกสตีมไม่ได้นะ

http://www.greenmangaming.com/games/...plete-edition/

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                      ....เสื้อไซด์ XXL ล็อตนี้ใหญ่มาก( ผ้าCotton 32 เกรดA ) ( คลุมตู้เย็นได้เลย ) ....ถ้าใครมั่นใจก็ไม่ว่ากัน...แต่มีเวลาเปลี่ยนใจเรื่องปรับลดขนาดเสื้อก็ PM ก่อน 1มีนานะครับ......( ขี้เกียจไล่ PM กลับ ใครรู้ตัวว่าสั่งXXL ไว้ ก็ PM เปลี่ยนลดเหลือ XL เองนะ )....หรือไม่เปลี่ยนก็แล้วแต่แป๊ะ!!!...
                      เหลือซักตัวไหมท่าน-*-'

Comment

• driver ใหม่ของ nvidia 570 ที่เคยปรับสุดหมด แล้วมีกระตุดบางช่วง ตอนนี้หายและ แหล่มมาก

Comment

• มีใครลอง Syndicate ยังครับผม มันเน้นเนื้อเรื่อง หรือ ระบบมัลติฯครับ

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
                            มีใครลอง Syndicate ยังครับผม มันเน้นเนื้อเรื่อง หรือ ระบบมัลติฯครับ
                            ลองแล้วครับเกมไม่ยาวมาก(ผมเล่นไป 5-6 ช.ม.) ตัวเนื้อเรื่อง ok ครับแต่ผมไม่อินมากเท่าไร(1.ผมไม่่ได้เล่นต่อเนื่องทีเดียวจบ 2.พักนี้สงสัยเล่นพวก rpg เยอะไป แต่จริงๆในเกมมีให้เก็บข้อมูลต่างๆไว้อ่านแต่ผมอ่านไปนิดหน่อยเน้นบู้ -*-) เกมเพลสนุกดีครับค่อนข้างลื่นไหล ส่วน co-op ยังไม่ได้ลอง(ไม่มีเพื่อนให้ลองด้วย)
                            ผมชอบ UI เกมนี้นะจัดวางสวยดี
                            Last edited by detonator; 24 Feb 2012, 20:14:50.

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                              รอบ อก ผมประมาณ 48 ครับ เบอร์ไหนอ่ะ
                              ...XL โล้ดด!!..

Originally posted by Sonni View Post
                              เหลือซักตัวไหมท่าน-*-'
                              ....จัดไป!.... PM ที่อยู่กับไซด์มาเลยเพื่อนเลิฟ...

........................................................................................

Last edited by RacketeeR; 24 Feb 2012, 22:05:17.

Comment

• ก่อนกลับบ้านแวะดู Zest MW3 แบบกล่องเหลือ 1490 บาทส่วน BF3 LE ไม่ยอมลงเลยราคา 1690 บาท
                                ที่เห็นน่าสนใจก็น่าจะเป็น City in motion collection แบบกล่องราคา 399 บาทน่าจะครบด้วย ถูกกว่าสตีมพอสมควรเลย(ถ้าซื้อตอนไม่ลดอะนะ) แต่ถึงลดจะให้ถูกกว่าคงต้องลด 75 % ฉะนั้นใครสนใจจะซื้อกล่องเถอะ

ป.ล.ใครจะเอาคูปอง Risen 75% ไปใช้มั่งครับผมแจกฟรีไม่ได้ซื้ออยู่แล้วเกมนี้
                                Last edited by Momo; 24 Feb 2012, 23:54:53.

Comment

Working...
                                X