Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเล่น killing floor ครับ แอดมาได้

Comment

• เมซอนมันเป็นอะไรหว่าสมัครไอดีวันนี้เย็นๆล็อกอินได้อยู่ พอมามืดๆ เป็นงี้สะงั้น =w="

Comment

• Mass Effect 3 มีแววเสียเงินกับมันแน่ๆ ยิงกันโคตรจะมันส์ (แต่ทำไมพอยิงแล้วเหมือนว่ามุมกล้องมันสั่นๆ โดยเฉพาะยิงปืนพกฉากแรก)

Comment

• ท่าทางจะเป็นเกมแรกที่เสียตังให้.....ของปีนี้

BORKED

แต่พอเห็นราคา....แพงเกิ๊น - -*

ปล. มีข่าวแว่วๆ มาว่า Farcry 3 มาต้นเดือนกันยายน....ส่วน Assassincreed 3 มาปลายเดือนตุลาคมจ้ะ...
          Last edited by deawpiaro; 16 Feb 2012, 08:51:40.

Comment

• ....2x,xxx.....ค้าจ้างตามควายเดือนนี้....!!!...

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
              อันนี้ต้องจ่ายขั้นต่ำเท่าไหร่อ่ะท่านเวย์ ถึงจะได้คีย์ไปผูกกับ steam
              1$ ครับ ไม่มีเงื่อนไขว่าต้องจ่ายเกินค่าเฉลี่ยถึงจะได้รับโบนัสพิเศษอะไรเพิ่มนะครับ

แต่เค้าก็มีโบนัสพิเศษเหมือนกัน อย่างเงื่อนไขแรกก็คือถ้ายอดรวมของคนที่เข้ามาซื้อถึง 25,000$ เค้าจะแจก DLC ทั้ง 3 ตัว
              ของ Xotic กับเกม Nikopol: Secrets of the Immortals

แต่ตอนนี้เว็บล่มมาสองวันละ 555 คนแห่กันเข้าเยอะจัด

Comment

• Originally posted by PGBill View Post
                คุณ Th3rd แอดมาครับ
                เรียบร้อยแล้วครับ ช่วงนี้สัญญาณเน็ตบ้านผมติด ๆ ดับ ๆ (ผมใช้ 3BB ครับ) มีใครเป็นบ้างมั้ยเอ่ย?

ตอนนี้ใกล้ถึงเวลานับถอยหลังเปิดตัว Alan Wake บน PC แล้วนะครับ ระหว่างนั้นผมมีบางอย่างมาแนะนำให้ลองชมกันดู

BORKED

นั่นก็คือ Bright Falls - The Series ซีรี่ย์สั้น ๆ 6 ตอนของเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นก่อนเนื้อเรื่องในเกม
                โดยกล่าวถึง Jake Fischer นักข่าวหนังสือพิมพ์ที่เดินทางมาทำธุระที่เมือง Bright Falls (เมืองเดียวกับเนื้อเรื่องในเกม)
                แต่กลับได้พบเจอกับเหตุการณ์ที่ลึกลับและน่าสะพรึงกลัว

จริง ๆ แล้วซีรี่ย์นี้ก็ออกมานานแล้วครับตั้งแต่ตัวเกมลงบน Xbox360 ตอนนี้พอมาลง PC เลยคิดว่าหลายท่านอาจสนใจ

Comment

• ..
                  Last edited by PGBill; 17 Feb 2012, 08:36:51.

Comment

• http://www.indiegala.com/
                    ขึ้นต่ำ 2USD ได้ 4 เกมส์ มี Bunch of heroes ดว้ย คุ้มสวดยอดดด

Comment

• Alan Wake บ้านเราเจ้าไหนเอาแผ่นมาขายไหมครับ หรือต้อง Steam only หว่า

Comment

• มาเข้าร่วมคลับครับ
                        User OCZ : TheFalcon
                        ชื่อเล่น: หลิว
                        Steam: leawza001
                        นามแฝง: lRs.lTheFalcon
                        Origin: TheFalconWarrior

Last edited by TheFalcon; 18 Feb 2012, 10:09:08.

Comment

• Originally posted by TheFalcon View Post
                          มาเข้าร่วมคลับซะเลย
                          User OCZ : TheFalcon
                          ชื่อเล่น: หลิว
                          Steam: leawza001
                          นามแฝง: lRs.lTheFalcon
                          Origin: TheFalconWarrior

ถือเอาข่าวมาลงซะเลย
                          เตือนภัยSTEAM!!! อย่าหลงใส่ข้อมูลไอดีพาสเวิร์ดใน http://store.steampowered.rr.nu/Limitedoffers/ เด็ดขาดครับ!! สมาชิกSteamช่วยๆกันแชร์ต่อด้วย
                          ขอบคุณครับ แต่ผมว่าเอาลิงค์ออกดีกว่าครับ เพราะผมเห็นท่าน hybrid7617 เตือนเอาไว้ว่ามีไวรัสด้วย

Originally posted by hybrid7617 View Post
                          เตือนภัยSTEAM!!!
                          อย่าหลงใส่ข้อมูลไอดีพาสเวิร์ดใน http://store.steampowered.rr.nu/Limitedoffers/ เด็ดขาดครับ!!
                          และอย่าคลิกเข้าไปดูเว็บนั้นจะดีที่สุด เพราะมีคนบอกว่าแอนตี้ไวรัสฟ้องว่ามีไวรัสด้วย
                          สมาชิกSteamช่วยๆกันแชร์ต่อด้วย

เห็น specs ขั้นต่ำของ Alan Wake แล้วอยากได้การ์ดจอใหม่
                          9600GT เล่นกับจอ 1600X900 จะรอดมั๊ยเนี่ย

Processor : Dual Core 2GHz Intel or 2.8GHz AMD
                          Memory : 2 GB RAM
                          Graphics : DirectX 10 compatible with 512MB RAM
                          DirectX : 9.0c
                          Hard Drive : 8 GB HD space
                          Sound : DirectX 9.0c compatible

http://store.steampowered.com/app/10..._7_suggest__13
                          Last edited by Raidmax_K; 16 Feb 2012, 23:58:40.

Comment

• Alan Wake จะมีใครนำเข้ามั้ยครับ?

ยังไมีใครเล่น MW2 อยู่บ้างครับ อยากหาคนมา Co-op ด้วยจัง

Comment

• ...เกรียน!!!...ขยันตั้งมู้เว้ยเฮ้ย!!!....

Comment

• Originally posted by FLP View Post
                                Alan Wake จะมีใครนำเข้ามั้ยครับ?

ยังไมีใครเล่น MW2 อยู่บ้างครับ อยากหาคนมา Co-op ด้วยจัง
                                เห็น PGM ว่าจะเอามาขายตอนประมาณมีนาครับ

Comment

Working...
                                X