Announcement

Collapse
No announcement yet.

...ว่าด้วยเรื่องเสื้อคลับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่ถึง 10 คนเลยอ่ะ จะทำของจริงเลยหรอ
    ลองกำหนดวันซักหน่อยดีป่ะ

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
      ยังไม่ถึง 10 คนเลยอ่ะ จะทำของจริงเลยหรอ
      ลองกำหนดวันซักหน่อยดีป่ะ
      ....2สัปดาห์จากนี่แล้วกันคุณเก่ง...จะมากน้อยไม่เกี่ยวแล้วครับ.....เพราะที่ทำไม่หวังกำไรอยู่แล้ว....ส่วนราคากับค่าส่ง...ผมคำนวนให้อีกทีครับ...2อย่างน่าไม่เกิน200-250บาทต่อตัว.....ผมขอคำนวณอีกทีครับ.....

Comment

สีดำไม่เอาครับ จะเอาสีขาว........ทว่าผมไม่ได้เล่นแผ่นแท้แต่มาเสนอหน้าก็กะไรอยู่

Comment

Originally posted by Escargott View Post
          สีดำไม่เอาครับ จะเอาสีขาว........ทว่าผมไม่ได้เล่นแผ่นแท้แต่มาเสนอหน้าก็กะไรอยู่
          ....เข้ามาทักมาคุยก็ดีใจแล้วครับ.....กฏอะไรตายตัวไม่มีแล้วครับ...เพราะกระทู้นี้แค่ควันหลงจากกระทู้แม่หายก็เท่านั้นครับ.....สีขาวเดี๋ยวผมนึกไว้แล้วว่าจะเอาขึ้นด้วยครับ....ขอเวลาทำแป๊ป.....

Comment

เพื่อนสมาชิกหายไปไหนหมดมารายงานตัวเรื่องเสื้อกันหน่อย
            เดี๋ยวท่านเชนทำมาแล้ว จะมาขอเปลี่ยนนู่นนี่กันอีก - -

Comment

เอิ่ม ไม่เอาโลโก้ แล้ว รึ.......

Comment

....จัดหนักให้แล้วครับ....ทั้งผ้าขาว-ผ้าดำ....เหอๆ...

Comment

Originally posted by deawpiaro View Post
                  เอิ่ม ไม่เอาโลโก้ แล้ว รึ.......
                  ....ลดต้นทุนนะครับคุณเดียว....ลายที่ทำใหม่มันดูแล้ว.....เด็กผู้ใหญ่ใส่ได้หมดครับ.....

Comment

แล้วชื่อยูสเซอร์ตรงชายเสื้อล่ะครับ ยังมีป่ะ

Comment

คือ ต้องเดู ว่าเรายังจพอยุ ocz มั้ย ถ้าย้าย ไม่อยุเเล้ว ก็ไม่เอาคำว่า ocz เเต่ถ้าอยุ ก็มีได้ ไม่เปนไร

Comment

Originally posted by sleipnir View Post
                        คือ ต้องเดู ว่าเรายังจพอยุ ocz มั้ย ถ้าย้าย ไม่อยุเเล้ว ก็ไม่เอาคำว่า ocz เเต่ถ้าอยุ ก็มีได้ ไม่เปนไร
                        .....คือผมทำเสื้อนี่เพราะว่าผมคงจะอยู่ที่นี่แหละครับ....แม้แต่เจ้าบอมยังหายไปเลย...หรือคนอื่นๆ..เจ้าต๊อบอีกคน.....เอาเป็นว่าผมคิดถึงล่ะกัน....ส่วนแบบเสื้อคงจบเท่านี้แหละครับ...ส่วนเรื่องชื่อUSER ผมจัดให้ที่ชายเสื้อครับ...เล็กๆพอสวย.....แต่แบบผมไม่เปลี่ยนแปลงแล้วครับ......ตามนี้เลย...ส่วนเรื่องเวลาก็2สัปดาห์นับจากนี้ครับในการลงชื่อครับ...

Comment

ทำงานแล้วเช่นกันครับ(ตกลงจะเปิดห้องใหม่ไหมฮ่ะ)

Comment

Originally posted by CannavaroJ View Post
                            ทำงานแล้วเช่นกันครับ(ตกลงจะเปิดห้องใหม่ไหมฮ่ะ)
                            ..ขอชื่อเล่นครับ....กับไซด์เสื้อ...สีเสื้อด้วยครับ...

Comment

ท่านเชนลงงานไปหรือยังครับ ถ้ายัง เบรคไว้ก่อนทันไหม

จะได้คุยเรื่องแบบ

ปล. ไปคุยอีกกระทู้ก็ได้ครับ

Comment

บอมฝากมาบอกว่า

เดี่่ยวบอมจะเปิดกระทู้รวมคนกลับมาก่อน

Comment

Working...
                                X