Announcement

Collapse
No announcement yet.

โธ่ ขนาดแผ่นแท้ Darksiders เล่นไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โธ่ ขนาดแผ่นแท้ Darksiders เล่นไม่ได้ครับ

ลงผ่านสตีมเรียบร้อย เข้าเกมส์ผ่าน โลโก้ THQ ผ่าน Vigli game แล้วค้างจอดำ ครับ
    เปลี่ยนไดรเวอร์ก็แล้ว สเปด X2 550 ram 4 G GTS250 ครับ ช่วยด้วยครับ เซงมากก

เข้าตามนี้เลย C:\Program Files\Darksiders\media\videos หาไฟล์AMD_Logo_movie.wmv ย้ายไฟล์ตัวนี้ไปที่อื่น หรือเปลี่ยนชื่ หรือลบทิ้ง แค่นี้จบ....

Comment

อาการงี้ คงไม่เกี่ยวว่าแท้หรือไม่แท้แล้วหล่ะมั้งครับ

ถ้ายังไงลบเกมออก แล้วลงก็อปเล่นดู

ถ้าได้ ก็เก็บแผ่นแท้ไว้ดูเล่น หุหุ

Comment

ก๊อบก็เป็นครับ ยืมเพื่อนมาลงดูแล้ว เดี๋ยวลองทำตามท่าน Au ดูครับ

Comment

ได้ผลหรือไม่แจ้งด้วยน่ะคร๊าบ

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณท่าน Au_ninja มากครับบบ

Comment

ไม่เป็นไรคร๊าบ

Comment

ไม่น่าเชื่อว่าจะแก้กันง่ายๆ แบบนี้ - -" คนทำเกมส์มันทำมาให้แต่ Intel หรือไงเนีีย -*-

Comment

ปัญหานี้เป็นมาตั้งแต่ผีออกมาใหม่ๆและครับ แต่คือ บางคนเป็น บางคนไม่เป็น-.-*

Comment

กำไอ้เรา นึกว่ามีปัญหา กับไอ้สตรีม

ของผมมีปัญหากับไอ้สตรีม มันยอมอัพเดทให้ ดีที่ไปขุดหาวิธีของชาว OCZ เจอ
                    แล้วทำได้เฉยเลย ถือว่าโชคดีไป

ไม่ต้องห่วงครับ ถ้าท่านเล่นจนจบท่านจะรู้สึกว่าคุ้มแน่นอน

ของแท้มีโครที่เล่นจบแล้วเอาเกราะ Abyssal มาใช้เล่นใหม่โดยการ NewGame ได้ไหมครับ
                    ผมซวยมากพอจบแล้ว มันไม่ยอมถามตอนเริ่มเกมเลยอะ เห็นคนอื่นก็เป็นกันเยอะ แต่บ้างคนก็ทำได้

ไปหาโหลดเซฟของพวกฝรั่งมา ทำมั่วไปมามองไม่เห็นไฟล์เซฟสักที เลยเปลี่ยนชื่อทับของตัวเองแมร่งก็ไม่ได้ แถมเซฟก่อนจบยังหายอีกกำโครต

ว่าจะเล่นอีกรอบโหมดยาก เลยหมดอารมณ์เลย พอดีว่าอย่างใช่เกราะเท่ตั้งแต่ตอนเริ่มอะนะ

Comment

ซื้อ Ps3 เจลเลยครับ ลากลงแปะเล่นได้เลย ไม่ต้องอินสตอล ไม่ต้องใช้รีจิสเตอร์
                      ไม่ต้องอัพไดเวอร์การ์ดบ่อยๆ ไม่ต้องไร์ทเก็บ สบายกว่าเล่นบนคอมอีก

หมายถึงถ้าจะเล่นเกมนี้ให้ได้อ่านะ

Comment

ผมแผ่นแท้คับ ลงเล่นได้ตามปกติ
                        แต่บางคนก็เป็นนะ ไปอ่านเจอในบอร์ด oc นี่ละเห็นบอกว่าเป็นเพราะไฟล์ที่ใช้เล่นภาพ ในเกม์มันไม่สมบูรณ์ หรือ ไม่รองรับ เนี่ยละ เลยค้าง ต้องไปลบออก

Comment

Originally posted by Zparda View Post
                          กำไอ้เรา นึกว่ามีปัญหา กับไอ้สตรีม

ของผมมีปัญหากับไอ้สตรีม มันยอมอัพเดทให้ ดีที่ไปขุดหาวิธีของชาว OCZ เจอ
                          แล้วทำได้เฉยเลย ถือว่าโชคดีไป

ไม่ต้องห่วงครับ ถ้าท่านเล่นจนจบท่านจะรู้สึกว่าคุ้มแน่นอน

ของแท้มีโครที่เล่นจบแล้วเอาเกราะ Abyssal มาใช้เล่นใหม่โดยการ NewGame ได้ไหมครับ
                          ผมซวยมากพอจบแล้ว มันไม่ยอมถามตอนเริ่มเกมเลยอะ เห็นคนอื่นก็เป็นกันเยอะ แต่บ้างคนก็ทำได้

ไปหาโหลดเซฟของพวกฝรั่งมา ทำมั่วไปมามองไม่เห็นไฟล์เซฟสักที เลยเปลี่ยนชื่อทับของตัวเองแมร่งก็ไม่ได้ แถมเซฟก่อนจบยังหายอีกกำโครต

ว่าจะเล่นอีกรอบโหมดยาก เลยหมดอารมณ์เลย พอดีว่าอย่างใช่เกราะเท่ตั้งแต่ตอนเริ่มอะนะ
                          ผมเล่น New game เอามาเล่นได้อ่ะ ไม่เป็นอ่ะไร

Comment

Originally posted by GuRuNa View Post
                            ไม่น่าเชื่อว่าจะแก้กันง่ายๆ แบบนี้ - -" คนทำเกมส์มันทำมาให้แต่ Intel หรือไงเนีีย -*-
                            ไม่น่าเกี่ยวกะ cpu นะผมว่า ...

Comment

Originally posted by empire13 View Post
                              ผมเล่น New game เอามาเล่นได้อ่ะ ไม่เป็นอ่ะไร
                              ไม่ทราบว่า ท่านเล่นแบบออนไลน์สตรีมตลอดรึเปล่าครับ

Comment

Working...
                              X