Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ไม่ดราม่า จริงๆนะ) Zombie ไหนโหดสุดใน L4D2?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเอาจิงๆ Smoker อะน่ากลัวน๊ะ โดนดึงทีทำไรไม่ได้เลย

Comment

พอดีเล่นกับเพื่อนแต่แบบธรรมดายังไม่เคยเล่นVS(คนไม่พอ) ผมโหวตให้ Witch ครับยิ่งตอนนั้นเล่นด่าน Heavy rain แล้วเจอ Witch ทีเกือบ10ตัวเดินไปมาเต็มทางนี้ต้องกลั้นใจวิ่ง+ปิดไฟฉายเลย

Comment

วิชจัดการง่ายจะตายครับ.. ผมโหวต Tank กับ Charger อ่ะ

หุหุ....

Comment

ต้อง Tank จุดไฟ วิ่งไวสุดยิด !

วิ่งผ่านรถไม่ได้ พี่แกซัดเป็นโบว์ลิ่งเลย นอนยกแก๊งค์ประจำ = =;

Comment

Working...
          X