Announcement

Collapse
No announcement yet.

FIFA11 มาแล้วน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จัดแท้แล้วเหมือนกันครับ

Comment

เล่นระดับไหนกันครับ ผมลองเล่นระดับโปร Profes แล้วไมมันยากจัง
      หาช่องจ่ายยากมาก เลี้้ยงติดๆ หมดไอเดีย ไม่รู้จะบุกยังไง -*-
      ต้องปรับเป็น semi ก็พอยิงได้บ้างแต่ต้องหลุดเดี่ยว ยิงไกลๆไม่เคยเข้า
      ปล.FIFA นี้มีกด กระชากบอลไหมครับ วิ่งหนีไม่ออกเลย

Comment

ผมซื้อเเท้ตั้งเเต่วันเเรกที่ออกเลยครับ

Comment

Originally posted by Dark_X View Post
          เล่นระดับไหนกันครับ ผมลองเล่นระดับโปร Profes แล้วไมมันยากจัง
          หาช่องจ่ายยากมาก เลี้้ยงติดๆ หมดไอเดีย ไม่รู้จะบุกยังไง -*-
          ต้องปรับเป็น semi ก็พอยิงได้บ้างแต่ต้องหลุดเดี่ยว ยิงไกลๆไม่เคยเข้า
          ปล.FIFA นี้มีกด กระชากบอลไหมครับ วิ่งหนีไม่ออกเลย
          กดกระชากบอลรู้สึกจะกด Analog ขวานะครับแล้วก็กดทิศทางที่เราต้องการ ผมใช้กับจอย xbox360 นะครับ

ส่วนใน Keyboard นั้นไม่ทราบเหมือนกันครับ

Comment

ตอนนี้เล่น Profest ครับ เล่นได้เรื่อยๆ ถ้าทีมระดับเดียวกันก้ชนะได้

ยังไมชินภาคนี้ ภาคเก่าเล่น World Class 555

Comment

เดโมยังเซ้ทจอยไม่ได้เลย ตัวเต็มจะเซ้ทได้ไหมเนี่ย TT

Comment

Originally posted by banoffie12 View Post
                เดโมยังเซ้ทจอยไม่ได้เลย ตัวเต็มจะเซ้ทได้ไหมเนี่ย TT
                มันก็เซทได้ปกตินิครับ
                ผล.ผมใช้จอยของxbox

Comment

สงสัยผมจะชินกับ pes โชว์เดี่ยวมากไป
                  fifa เลี้ยงเดี่ยว พลิกบอลผ่านยากจัง
                  แต่ยอมรับแสงที่ส่องลงมาในสนามมันสวยดีจิงๆ เล่นที่ san siro น่ะ

Comment

ใครไปดูที่เซียร์มาบ้างยังคับ มีแผ่นแท้ขายยังเอย

Comment

มาถึงผมก็จัด world class เลย ปรับตัวอยู่2-3เกม พอชินก็มันส์ กว่าจะได้ประตูต้องต่อบอลทำเกมสวยๆ
                      ทีนี้ก็รอตัวเต็ม pes

Comment

Working...
                      X