Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆใช้จออะไรเล่นเกมกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CRT LG 17" ครับ ว่าจะเปลี่ยนไปใช้ LCD 19" นิ้วอยู่

Comment

ผมปรับ resolution สูงสุดสำหรับจอวายอ่ะครับ เล่นก็ดูไม่แปลกนะรับ ภาพยังได้สัดส่วนอยู่

ปล.แต่การ์ดจอท่านต้องเน้นหน่อยนะครับ

Comment

Phillips 107S6 CRT 17"
        wide screen การ์ดจอต้องดีๆหน่อยครับ ไม่งั้น อืด

Comment

LCD19"Samsung(940BW)Wide

Comment

อ่า ผมเปลี่ยนจอแล้วคร๊าบบบ เป็นแบบคุณ pichetg เลย
            samsung syncmaster 940BW 19" widescreen (ไม่สวยเลย T_T)

Comment

CRT Samsung
              อีแก่ที่บ้านครับ

Comment

LCD LG L1960TR 19'' 3000:1/2ms
                ส่วนตัวอยากใช้แบบไวด์สกรีนนะครับแต่พอดียังติดเกมเก่าๆอย่างBF2/2142อยู่ซึ้งมันไม่รองรับภาพ
                แบบไวด์สกรีนภาพออกมาจึงไม่สมประกอบออกอ้วนๆ แต่ถ้าในอนาคตเกมที่ออกมาจะรองรับภาพไวด์สกรีนก็คงเลือกกันตามใจชอบล่ะ

Comment

SAMSUNG SyncMaster 940BW 19W แจ่มดีครับ

Comment

จอภาพครับ..

Comment

จอCRT Laser แต่เครื่องเปลี่ยนแล้ว ชิวๆ

Comment

ใช้จอ LCD 32" ของ Tatung คับ ใหญ่ระเบิดระเบ้อ ถึงแม้จะปรับภาพเต็มที่ 1366*768
                        แค่นั้นก็เหอะ เอาสะใจคับ ทะลุตาเลย แถมเอาไว้ดูหนังโป๊ระดับ HD ก็ยังบ่หยั่น ชัดแจ่มแจ้งเสมือนลงสนามจริงๆ อิๆๆๆๆ ผมว่าหันมาซื้อจอทีวีLCD กันเถอะนาคับ สะใจดีๆ ตอนนี้ถูกมากแล้วด้วย...

Comment

LG L194WT 19"widescreen ครับ

Comment

Working...
                          X