Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาล่ะสิ gamespot และ ign ให้คะแนน Lost Planet 2 แค่ 5.5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมได้10น้อย อย่าไปเชื่อมันมาก มันเป็นคะเเนนใครก็เขียนได้เเต่ความรู้สึกของตัวเองต่อเกม มันก้เเล้วเเต่คนอะ

Comment

สงสัยต้องลองเอง

Comment

ต้องลองเอง ขาบู๊ยิงไดโนเสาร์เผากระท่อม & ขาพีซีเสพแต่กราฟฟิกคงชอบเป็นพิเศษ
        เกมมันไม่ได้แย่เหมือนรีวิว แต่มันก็ุคุณภาพต่ำกว่าความคาดหมายไปหน่อย
        ถ้าไม่ได้สนใจอะไรที่มันขาดหายไป หรืออะไรที่มันไม่ดีไปกว่าภาคแรก ก็ถือว่าเล่นสนุกมากเลยทีเีดียว มอนฮันเตอร์ภาคอวกาศ

Comment

แผ่นแท้ราคาเท่าไหร่หรอครับ?

Comment

แต่ผมเชื่อ gamespot พอสมควรนะ

เคยเอาเกมที่ได้ 6.0 มาลองเล่น เพราะมีคนบอกสนุกดี อย่าไปเชื่อคะแนน
            พอผมมาเล่น ก็ 6.0 นั่นแหละ เล่นๆแล้วเบื่อ ไม่ค่อยหนุก

Comment

น่าจะเชื่อได้นะ ว่ามันไม่ค่อยคุ้ม เนื้อเรื่อง มีผลต่อเกมมากอยู่นะครับ

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                แต่ผมเชื่อ gamespot พอสมควรนะ

เคยเอาเกมที่ได้ 6.0 มาลองเล่น เพราะมีคนบอกสนุกดี อย่าไปเชื่อคะแนน
                พอผมมาเล่น ก็ 6.0 นั่นแหละ เล่นๆแล้วเบื่อ ไม่ค่อยหนุก
                เช่น Bionic Commando และ Dark Void เป็นต้น

Comment

ลุงแซมพีซี คะแนนฮ้วยห่วย ไม่เห็นมีใครเออออไปกับ gamespot กันมั่งเลยน๊าา

Comment

อย่างน้อยก็ลงคอม -*-

Comment

มันอยู่ที่คน มีใครบอกให้พวกคุณไปเชื่อคะแนนรีวิวจากเวบพวกนี้ด้วยหรอ ก็เล่นเองซะสิ จะได้รู้ คะแนนพวกนี้มันก็เป็นการบอกความรู้สึกของคนที่เล่นแล้วเท่านั้นแหละ ไปซื้อมาเล่นเอง เสียเงินของตัวเอง

Comment

คะแนน ไม่ใช่ปัจจัยสำคัญที่ทำให้เล่นเกมแล้วสนุกหรือไม่สนุก

Comment

แต่คะแนนก็เป็นเครื่องช่วยการตัดสินใจในการที่ตัดสินใจจะเล่นเกมล์นี้ไหม ส่วนตัวผมก็เชื่อคะแนนบ้างไม่เชื่อบ้าง อันไหนไม่ต่ำจริงๆไม่ลองเด็ดขาด เคยลองดื้อกับมัน คะแนนให้ 3.5 ซื้อมาลองเล่น กุแทบปาจอคอมเลย

Comment

ผมเล่นล่ะไม่ประทับใจเท่าที่ควร

กราฟฟิก รายละเอียดดี แต่เรื่องสีผมไม่ชอบเลย

เนื้อเรื่อง กดข้ามตลอด ระบบการเล่น เหมือนจะเน้นเล่นมัลติมากกว่า

เลยไปเล่นเกมส์อื่นก่อนเดียวค่อยมาตามเก็บ

Comment

รอ PC ออกมาเล่น Co-oP กัน

Comment

Working...
                              X