Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เพลง bioshock 2 เพราะดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี่ครับของจริง
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=95329

Comment

Originally posted by pakiller View Post
      นี่ครับของจริง
      http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=95329
      ผมติดปัญหาโหลดพาสเวิดอะครับ

สมัครไปแล้วนะ แต่มันก็บอกว่าเงินไม่พออะไรซักอย่าง = ="

Comment

^^+1

Comment

อยากได้เหมือนกัน
          ใครโหลดมาได้แล้วอัพลง Mediafire แล้วหลังไมค์มาหน่อยเน้อ ขนาดหน้าเวปผมยังเปิดไม่เข้าเลยครับ T^T

Comment

ทำไมต้องมีพาสเวิด ด้วยอะ มีแจกฟรีแบบไม่มีเงื่อนไขไหมครับ

Comment

ผมไปหามาจนได้ Sounds From The Lighthouse ที่มันแถมกับแผ่นลิมิเต็ดมาน่ะครับ
              แต่อยากได้เพลงยุค 60-70 ระหว่างรอโหลดฉากมากกว่า ไม่เอา OST แบบนี้น่ะ แต่ถ้าใครอยากได้อัลบั้มนี้ผมจัดให้ได้น่อ

Comment

ผมโหลดได้อะ ครับ ทั้งหมด 91 Mb ส่วนพาสคุณแค่สมัคร แล้วโพสกระทู้ให้เค้าสัก 5 กระทู้ก็โหลดได้แล้ว
                Last edited by pakiller; 16 Feb 2010, 02:43:30.

Comment

ทำไมต้องมีพาสเวิด ด้วยอะ มีแจกฟรีแบบไม่มีเงื่อนไขไหมครับ
                  ที่เข้าต้องให้โหลดพาสเวิดเพราะ

ต้องเก็บแต้มในเว็บที่เราโหลดพาส

เช่นในเว็บ joker พวกม็อดที่แจกเกมส์ ก็เก็บแต้มเหมือนกันโดยเฉพาะเว็บ ลาปเป็ด

เพระเขาจะเก็บแต้มเพื่อนแลกพรีเมี่ยม

เพื่อไปโหลดเกมส์ของฝรั่งที่อัพเว็บลาปเป็ด มแต่เกมส์ใหม่ๆ

พอโหลดจากลาปเป็ดแล้ว

ก็จะเอามาอัพใส่เว็บ MF กับ SAVEUFILE ครับ

เหตุผลนี่ละ

ผมเป็นคนในเว็บ joker เหมือนกัน

เว็บเขาสังคมดีมาก

ไม่มีการทะเลาะ

และการปั้มกระทู้ก็ไม่มี

เกมส์ก็มรแจกตั้ง 900 กว่าหน้าอ่ะ

Comment

อันที่แจกกันใน Jokergame นี่ใช่อัลบั้ม Sounds From The Lighthouse หรือเปล่าครับ
                    หรือว่าเป็นอันที่รวมเพลง 60-70 ที่เปิดในตัวเกม

Comment

Working...
                    X