Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับพี่น้องNFS Pro Street

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่ายัง DX9 อยู่ - -" ถ้า 10 เลิกติดตามได้เลย

Comment

เห็นภาพก้อหนาวขี้แตกเลยครับ
      อยากเล่นเว้ยยย...

Comment

ขอขโมยรูปหน้าด้านๆเลยครับ ภาพสวยจิงๆ
        --------------------

Comment

Originally posted by PODz View Post
          ขอขโมยรูปหน้าด้านๆเลยครับ ภาพสวยจิงๆ
          --------------------
          เอาไปเถอะ..

Comment

อยากทราบสเปคการ์ดจออย่างเดียว -*-

Comment

ไม่พ้น 7900 + c2dล่ะน่า

พ้นก้อchi hai

Comment

ภาพไม่กินspecเว่ออยู่แล้วนะผมว่า เพราะไอ้ที่ให้ดูมันไม่ใช่trailerการเล่นนะครับมันแค่ VIDEO ^^
                Last edited by carrera gt; 17 Jun 2007, 21:56:33.

Comment

Working...
                X