Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามจริง วิเคราะเจาะลึก ทำไมผู้ชาย ถึงเล่นตัวผู้หญิง(พวกเกม online)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นั้นนะสิ

Comment

ขอไอเทมได้ง่าย ขอความช่วยเหลืออะไรก็ง่าย ในความคิดผมนะ
      แต่ความคิดของเพื่อนผมนะ มันบอกว่า เอาไว้เล่นเพื่อแกล้งเป็นผู้หญิง บอก อยากลองเป็นผู้หญิงดูมั่ง -*- ชนิดให้ผมช่วยยืนยันให้มันด้วยว่า เป็นผู้หญิงเล่นจริงๆ

Comment

อืมๆๆๆที่เล่นตัวหญิงไม่ได้หวังของหรอก เล่นมายังไม่เคยไปนั่งขอทานเลย เวลาพูดก็ไม่เคยคง ค๊ะ ขา อารายด้วยที่ชอบอ่ะเพราะมันน่ารักดี MOE เหอะๆๆๆๆๆๆๆ
        ตอนนี้ที่เล่นก็คงเหลือ แลค มั้ง ทักกานได้ อยู่ แม๊กนิส

Comment

น่ากลัว อุ อุ....

Comment

ผมก็เล่นตัวผู้หญิงตลอดอ่ะ แต่ก็บอกว่าเป็นชายเล่นตลอดนะ
            เป็นเพราะอ่ะไรหว่า
            ส่วนตัว เล่นหญิงแล้วมันสบายใจไม่ค่อยมีใครมาหมั่นใส้ ไม่ค่อยมีคนไล่ฆ่า
            และที่สำคัญตัวหญิงมันน่าร้ากกกกกกก อ่ะ

Comment

เราก็ชอบเล่นทั้ง 2 เพศ นะ
              ไม่ใช้ว่าเป็นตุ๊ตนะ แต่ว่าก็ดูตัวมันน่ารักดี
              ก็ลองเล่นไปทั่วๆอ่ะครับ
              ปี 2007 โลมันเสรีแล้วม่ะช่ายหรอ

Comment

แฟนเราก็เล่นตัวผู้หญิงอ่ะ มันบอกว่าอ้อนผู้ชายง่ายดี

ถ้าเล่นตัวผู้ชายด้วยกันน่ะ คนละแบบเลย เลยต้องแอ๊บเป็นหญิง 55555
                Last edited by นู๋โชว์สเต็ป; 23 Jun 2007, 12:12:39.

Comment

หลอกของพวกหน้าหม้อครับ

Comment

Working...
                  X