Announcement

Collapse
No announcement yet.

กัปตัน ไพรซ์ ( Capt. Price) ยังไม่ตาย!! อ้างอิงจาก Wikia : Call of Duty

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใจเย็นๆกันก่อนนะครับ ใจเย๊นนน ใจเยนนน

Comment

Originally posted by topnakab View Post
      เอาเป็นว่า ผมจะเลิกตามกัดท่านแล้วกัน ปล่อยให้ท่านมีชีวิตที่สงบสุขของท่านต่อไป

แต่ขออย่างนึงครับ เรื่องดูถูกคน ผมขอเถอะมันจะทำให้ท่านเสียมากกว่าได้ครับ
      ขอบคุณครับ หึหึ

Comment

ตายหรือไม่ตาย ผมก็จะเล่น ต้องสัมผัสเองถึงจะรู้

Comment

เนื้อเรื่องจริงๆ หักมุมกว่านี้มากมายครับ สปอยร์แค่นี้ จิ๊บๆ

Comment

โธ่

Comment

เอาน่าครับ

แต่ต้องเล่นดูว่า สนุกมาก

ผมโดนเพื่อนสปอยที่จะไป ซัดหน้ามันเอา

แต่สุดท้ายก็ยก xbox เพื่อนกลับมาบ้าน 555

Comment

คนมันพลาดกันได้ เเต่คราวหน้าอย่าทำแบบนี้อีกนะครับ
                ผมขอเถอะ มันสนุกเอาซะเลย

Comment

Working...
                X