Announcement

Collapse
No announcement yet.

กัปตัน ไพรซ์ ( Capt. Price) ยังไม่ตาย!! อ้างอิงจาก Wikia : Call of Duty

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขำๆ

เพราะผมอ่านไม่รู้เรื่อง - -

เอาไปดูกัน

http://www.youtube.com/watch?v=1vWel...eature=related

Comment

เห้นหัวกระทู้ก้จบแล้ว แสรดดด

Comment

รู้ว่า spoiled ยังจะเอามาโพสอีก อ่านะ เซ็งจิตเลยสิครับงานนี้

Comment

เขาโง่ครับ ดูท่าทางจะไม่สำนึก ไม่ผิดหรอกครับ รู้ว่าหวังดี แต่คิดหน่อยก็ดีครับ

Comment

************************************************************************ ช่วยแจ้งแบน สมาชิก ผม ให้ที นะครับ ************************************************

************************************************ ฐานที่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน **************************

--- ลูกผู้ชาย ครับ ขอยอมรับผิด ในสิ่งที่เกิดขึ้น ---

************************* ช่วยแจ้ง แบน สมาชิก ไม่ก็ ลบ ผมออกจากสมาชิก ด้วยนะครับ ************************

************************** ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ************************************

Comment

จบๆไปครับ
              ไม่ต้องมีแบน อะไรหรอก
              - -

แต่ที่พิม ************************************ นี่มันกวนตรีนดีนะ 5 5 5

ปล. ฝันดีครับ คืนนี้ผมฝันถึง MW2 แน่เพราะใกล้ออกละ อิอิ

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                เขาโง่ครับ ดูท่าทางจะไม่สำนึก ไม่ผิดหรอกครับ รู้ว่าหวังดี แต่คิดหน่อยก็ดีครับ
                เอาปาก่ไปให้หมอทำฟันให้สวยก่อนเถอะครับ พ่อคนรวย
                Last edited by topnakab; 8 Nov 2009, 22:13:15.

Comment

ปล่อยตกไปเหอะครับ ผมกลัวว่าคนที่ไม่รู้ เขาจะมาเห็น แล้วมันจะไม่ตื่นเต้น แล้วคุณเจ้าของกระทู้ เขาก็ต้องการให้ปล่อยตก

ขอบคุณสำหรับสปอยครับ (เซ็ง)

Comment

ช้าไปแล้ว~ จงใจสินะ.. มารยาทไม่มีเหรอครับ ?

หุหุ....

Comment

Holy shot !

ท่านทำให้ความตื่นเต้นในการเล่นเกมส์นี้ของผม อาจจะหายไป 50เปอร์เซนต์เลย ก็ได้นะครับ -*-

Comment

เข้ามาอึ้งเช่นกัน

เซง - -*

Comment

ตอนแรกผมก็จะซื้อแผ่นแท้นะครับ ถึงแม้ว่าราคาที่นี่คิดเป็นเงินบ้านเรา เกือบ 4000 แต่พอทราบแบบนี้ มันทำให้ ความมันส์ในการเล่นลดลงไปไม่มากก็น้อย

Comment

เวน ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เล่นซ่ะดักตั้งแต่ หัวกระทู้

Comment

อันนี้ ขนาดไม่ออก ผมก็รู้แล้วละ ว่ามันยังไม่ตาย แค่ปืนพกนัดเดียว จะได้ตายยังไง
                              รถถังเหยีบพี่แกยังไม่ตายเลย

Comment

จะขุดมาทำใมปล่อยตกๆไปเหอะตอนแรกก็ไม่รู้หลอกจะขุดทำใม

Comment

Working...
                                X