Announcement

Collapse
No announcement yet.

VDO ประตูใน PES 2010 (ที่ทึกทักว่า) สวยมาให้ดูกันคร้าบ..!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สาวกอินเตอเหมือนกันเลยครับ

Comment

Originally posted by l3ellzaa View Post
      ผมชอบหลายเพลงเลย อิอิ โหมดMaster League
      ปล. พอจะส่งไห้หลังไมค์ได้ปะคับท่าน 2 เพลงที่ท่านว่า
      ท่านจะเอาเป็นแพ็ค หรืิอเป็นเพลงๆล่ะครับ ลองเมล์มาก็ได้ที่ emptyhead25@yahoo.com
      เดี๋ยวจัดให้เลย

Originally posted by asadakron View Post
      สาวกอินเตอเหมือนกันเลยครับ
      555 ชไนเดอร์จงเจริญ!!!

Comment

ดูจากฝีมือการยิงประตู มีทั้งกดยิงพุ่งแรง และลูกแปร คงไม่ใช่ rookie ธรรมดาๆซะแล้ว

Comment

Originally posted by necroman View Post
          สวย มาก เหอๆ อินเตอ เราชอบเชลซี่ เหนท่านมูแล้วคิดถึง
          อันเชล็อตติ ก็สุดยอดนะครับ ทำให้เชลซีลงตัวมากขึ้นกว่าปีที่แล้วมาก

Originally posted by jobino View Post
          ดูจากฝีมือการยิงประตู มีทั้งกดยิงพุ่งแรง และลูกแปร คงไม่ใช่ rookie ธรรมดาๆซะแล้ว
          ฟลุ๊กเน้อครับ

Comment

ระดับนี้เรียก rookie ... งั้นผมก็ รูขี้ แล้วครับ

หุหุ....

Comment

ยากมากภาคนี้ ติดตั้งเสดเลือก top อย่างเดียวเลย แพ้มากกว่าชนะอีก เลี้ยงเขากรอบเขตโทดโดนเสียบไม่ได้ฟาว โดนตัดกมง่ายมาก

Comment

เดียวผมเอา เฟอกี้ ผมลงบ้าง

Comment

Working...
                X