Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น torchlight บ้างมาคุยกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ส่วนผม เล่น จบแล้ว คับ เวล 100 ละ เล่น normal NG++ NG++ คือ ระดับมอสเตอร์ เลเวล ไกลเคืองกับเรา เฃ่น ของผม ACT 1 มอนเวล 88 ประมานนั้น
    แต่ที่ว่าจบนะ คือ เล่นจน ถึง ACT 3 แล้วมันก็ ให้ดู การ์ตูน เนื้อเรื่อง เนื้อเรืองคือมันให้เราเอาหัวใจตัวอะไร สักอย่าง มาใส่ใน พันเพื่อง เส็จแล้วมันจะให้เราไปในโลกอะไรไม่รู้ มันให้เราซื้อ ใบวาปไปดันต่างๆ มีเยอะมาก และมี ดัน เวล 105 ด้วย { ควนเล่นแลนดีกว่า } โหด มากๆ ส่วนบอสนั้นใน ดันที่ให้เราซื้อ จะเป็นตัวใหม่ บ้างดันนะ รูปนี้ คือ บอสมังกร ในเกมส์ จะไม่มี แต่จะมี ในดัน 10172012_111232126.jpg

Comment

Working...
    X