Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีเพิ่มเสียงของ psp ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีเพิ่มเสียงของ psp ครับ

ไม่ทราบว่ามันทำได้มั้ย คือฟังเพลงแบบไม่ใหฟัง แล้วมันเบามากเลยครับ
    ใครรู้ ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ฟังแบบไม่ใส่หูฟัง อ่ะ แล้วมันเบามาก แทบมะได้ยินเลย ใครรู้บอกหน่อยนะครับ วิธีเพิ่มเสียงอ่ะ ให้มันดังขึ้น

Comment

กดตรงปุ่มเครื่องหมาย + ครับ
      ไม่ก็ซื้อลำโพงมาต่อ ครับ
      Last edited by ZONEDA; 18 Sep 2006, 21:26:05.

Comment

กดเครื่องหมาย +ที่ remote หูฟัง ดูด้วยว่าถูกล็อคปุ่มอยู่ป่าว(ด้านข้าง)

เพิ่มอีกที่ๆ ตัวเครื่องครับ กด+ เอาเลย

ปกติมันก็ดังนะครับ กดสุดดังมาก ถ้าไม่ดังแสดงว่าหูฟังหรือลำโพงอาจมีปัญหาแล้วป่าวครับ

Comment

ถูกกกกกกกกกกกก

Comment

Working...
          X