Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดก็ได้สัมผัส demo Batman Arkham Asylum ดีสมกับที่หวังไว้จริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โมเดล + เท็กเจอร์ ถึกได้ใจ ชอบจังดูดิบๆดี ไม่อ้อนแอ้น .... โหลดเดโมมาลองก่า

Comment

demo 2gb ตัวเต็มกี่ gb

Comment

Unreal Engine 3 บางเกมตายทีเหมือนไร้กระดูกเลย เหอะๆ
        แล้วเกมนี้ engine อะไรเหรอครับจำมิได้

Comment

Originally posted by Kills.. Max-Wall View Post
          Unreal Engine 3 บางเกมตายทีเหมือนไร้กระดูกเลย เหอะๆ
          แล้วเกมนี้ engine อะไรเหรอครับจำมิได้
          Unreal ครับ ... เกมนี้ตายแล้วมีกระดูกครับ ถึกๆ ล้มแล้วซ้ำได้เต็มๆ เท้าดี

Comment

แบทแมนมาวันที่25เดือนนี้ใช่มะคับ

Comment

ภาพสวยดีครับ

Comment

ภาพสวย ระบบเกมหนุกดีครับ

Comment

ใช้ Joy USB บ้านๆ เล่นได้ปะ

Comment

Originally posted by grid2323@ View Post
                    ใช้ Joy USB บ้านๆ เล่นได้ปะ
                    ได้ครับ ผมก็ใช้อยู่จอยตัวละ250 ก็โอมาก สั่นได้ใจเลย

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                      ได้ครับ ผมก็ใช้อยู่จอยตัวละ250 ก็โอมาก สั่นได้ใจเลย
                      ของผมไม่เดินฮะ ปรับตรงไหนครับ

Comment

ผมsetหลอกให้เห็นเป็น Logitech Dual Action ครับหรือจะให้เห็นเป็นจอย360ก็ได้ ท่านศึกษาได้ในกระทู้นี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=377154

Comment

เกมฝรั่งแต่ละอันนี่บ้ากล้ามดีจริงๆ

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                            ผมsetหลอกให้เห็นเป็น Logitech Dual Action ครับหรือจะให้เห็นเป็นจอย360ก็ได้ ท่านศึกษาได้ในกระทู้นี้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=377154
                            ขอบคุณครับ ลองก่อน

Comment

Working...
                            X