Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านๆให้กลับมาเล่น Call of Duty World at War Co-op ด้วยครับ เพราะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลง เเพท 1.6 ดันเล่นไม่ได้ขึ้น error เหอๆ

Comment

อยากเล่นด้วยครับ ยังไงลง E mail ไว้ด้วยครับ จะได้ add ไปคุย + นัดเวลาเล่น
      เพราะผมเล่นกับท่าน Zeusgod กับ Kingdomax ผ่าน Hamachi ครับ ยิง ซอมบี้แหละแต่หาคนเล่นไม่ค่อยได้เลยเลิกไป
      Email: psybuster_2002@hotmail.com ครับ

Comment

ผมเล่นLanกันในร้านมันมาก+ในร้านก็เสียงดังมากเช่นกัน555+ ตอนนี้ทำสถิติสูงสุด21waveละครับ

วิธีอัพเกรดปืนก็คือ เปิดวาร์ปให้ครบทุกทางแล้วไปอัพเกรดปืนตรงที่จุดเกิดครับ(หลังวาร์ปจุดเกิด)

อัพเกรดแล้วแรงมากกกกก สะใจ แต่ก็โดนรุมตายอยู่ดี 555+

ปล.มันน่าจะเล่นได้ซัก10คนเนอะ

ขอบคุณครับ

Comment

เวลาผมเล่นเเล้วมันจะเด้งออกมา ขึ้น COD WAW console ไรเนี่ยเเหล่ะ

Comment

อยากเล่นด้วยจังครับผม เเต่ว่าหาโหลดเเพทได้มั้งหว่า ในบิทก็ไม่มีใครปล่อยเลยครับ

ทำไงดีฮะเนี่ย เมื่อก่อนก็เล่น นาซี บ่อยมาก ผ่าน การีน่าอะครับ ก็หนุกดี เเล้วก็เลิกไป

พอกลับมาเห้นมี Map อยากเล่นมากกกกกกก ทำไงดีครับ0.0

Comment

อ่า หาลงได้เเละครับ สนุกสุดๆ ยังมีคนเล่นอยู่รึเปล่าครับเนี่ย

หาคนเล่นด้วยคนเดียวตายไวมาก หึหึ

Comment

เล่นได้แล้วครับ

ใครเล่นผ่าน Garena เล่นด้วยกันได้นะค้าบ
                Last edited by PenPluem; 1 Nov 2009, 14:51:45.

Comment

หาเหมือนกันครับ

Comment

ขออภัยที่ต้องขุดกระทู้เก่าขึ้นมาครับ

ตอนนี้มันมี เเพท 1.7เเล้วถ้าผมอัพ1.7จะเล่น Zombie mod ได้ไหมครับ

Comment

Working...
                    X