Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านๆให้กลับมาเล่น Call of Duty World at War Co-op ด้วยครับ เพราะ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เวบ ส้มผม อัพลงแล้วนะครับ

เน็ต บ้านๆ ช่วยกันโหลด 555

Comment

เวปส้มมันเวปไรคับ

Comment

อัพแพ๊คลงเว็ปไหนครับ

Comment

อยากจะถามนะครับ....
          เดิมผมมีตัวเกมแล้ว จากนั้นลงตามที่แจ้งไว้ที่ต้นกระทู้ 1.2 ไปที่1.4 และ1.5 ใช่ไหมครับ จากนั้นผมเอา crack เดิมมาใส่ครับ แต่ทำไม เกมผมไม่มีแมพเพิ่มละครับเหมือนมันเวอร์ชั่น 1.0 ด้วยซ้ำ พอลงแพชใดๆซ้ำมันก้บอกว่าผมได้ลงไปแล้ว ครับ อยากทราบว่าจะแก้วิธีไหนครับ ตัวแพช ก้โหลด จาก link ที่ท่านแจ้งไว้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ....

Comment

เว็บส้มคือ cosmoneo ครับ

ขอบคุณ คุณ Nukzahaha มากครับ ที่อัพให้เลยตามคำขอ แต่ว่า..
            ผมโหลดจากเว็บนอกเกือบจะเสร็จละ - - ใช้ FlashGet โหลด วิ่งที่ 90-100kb/sec (เน็ตTrue 3MB)
            แต่ยังไงก็ขอบคุณอีกทีครับ ^^

แนะนำคุณ Nukzahaha ทีครับ ช่วยเปลี่ยนหัวในเว็บส้มแล้วเพิ่มรายละเอียดให้ดึงดูดคนเข้ามาโหลดไปเล่นหน่อยครับ เช่น

CoD:WW Patch1.2-1.5 Nazi Zombie Der Riese!!!

ใส่ตัวอย่างเกมส์ไปด้วยก็ได้ครับ(www.codhq.com ตัวอย่างในเว็บนี้มันส์มากกก)

อยากให้มีคนมาเล่นเยอะๆเหมือนกันครับ แต่ไม่มีเวลาปล่อยเลย

ขอบคุณครับ^^

Comment

Originally posted by jeeddog View Post
              อยากจะถามนะครับ....
              เดิมผมมีตัวเกมแล้ว จากนั้นลงตามที่แจ้งไว้ที่ต้นกระทู้ 1.2 ไปที่1.4 และ1.5 ใช่ไหมครับ จากนั้นผมเอา crack เดิมมาใส่ครับ แต่ทำไม เกมผมไม่มีแมพเพิ่มละครับเหมือนมันเวอร์ชั่น 1.0 ด้วยซ้ำ พอลงแพชใดๆซ้ำมันก้บอกว่าผมได้ลงไปแล้ว ครับ อยากทราบว่าจะแก้วิธีไหนครับ ตัวแพช ก้โหลด จาก link ที่ท่านแจ้งไว้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ....
              ผมพึ่งลงเสร็จตะกี้ ในsoloกับcoopเห็นmap zombieใหม่ครับ ใช้แค๊กใหม่นะครับใช้ตัว1.5

ผมโหลดจากนอก ตัวpatch1.4to1.5โหลดเว็ป gamershell วื่ง100กว่าๆครับ
              Last edited by MythBusters; 30 Jul 2009, 14:53:58.

Comment

แล้วตัวcrack 1.5 พอจะมี link ไหมครับ กลัว เอามาผิดตัว......

Comment

*-* โอเค ครับ ผมยังคง ปล่อยต่อไป อิอิ

Comment

แพทซ์ขนาดรวมกันร่วม2กิ๊ก

เหอๆ

Comment

เรียบร้อยแล้วครับ ใช้ Garena เล่น เข้าง่ายครับ... อยากให้คนไทยไปรวมกันห้อง Asean room กันเยอะๆนะครับ...เพื่อจะได้มี Thailand room กับเค้าบ้าง

ปล. ซอมบี้ co-op สนุกอย่างแรง ตื่นเต้นสุดๆ

Comment

น่าจะนัดเวลากันเล่นมั้งนะ ว่างกันวันไหนมาโพสก็ได้นะจะได้มีคนเล่นกันเยอะๆ

ผมส่วนมากจะเล่นวัน ศุกร์ 6.00น ไปถึงสัก 4 ทุ่มอะเเล้วก็เสาร์-อาทิตย์ผมก็ว่างเกือบทั้งวันนะ
                        ถ้าไม่งานเข้า

ผมไม่มีน้องเล่นด้วยงะ พี่ก็ ญ
                        Last edited by lines; 31 Jul 2009, 19:01:31.

Comment

ผมเล่นได้ตั้งแต่ 4 ทุ่มขึ้นไปหนะคับ ต้องใช้เคาะจนตลาดทองปิด ปกติเล่นเกือบทุกวันกะน้อง 4-5 ทุ่ม ยัน ตี 2-3 เล่นแมพ mod บ้าง 1.5 บ้างแล้วแต่อารม กะลังจะลองทำแมพซอมบี้ไว้เล่นเองแต่หาเวลาว่างไม่ได้เลย ติดเล่นตลอดอิอิ เห็น ออนฮา..ชิ เข้าไปไม่เคยเจอ ใครออนทุกที สงสัยเล่นดึกไป ปกติเลยเล่นกะน้องหรือเพื่อน แล้วแต่ดวง แต่กับน้องประจำ 2 คน

Comment

ผมก็เล่นเกือบทุกวัน จะพยายามไปโผล่เรื่อยๆละกันนะครับ เวลาคงประมาณ สองทุ่มเป็นต้นไปนะครับ ไปเจอกันห้อง Asean room นะครับ ถ้าเป็นไปได้

ปล.ห้องคนจีน คุยกันไม่รู้เรื่อง เราพิมพ์อังกฤษ เค้าตอบกลับมาเป็นจีน?!

Comment

เมื่่อวานใช้ Garena บางคนก็เห็นบางคนก็ไม่เห็นห้อง
                              งงมาก
                              คงต้องใช้ Garena แล้วละ
                              Hamachi นี้ไม่เห็นเลยซั้กคน

Comment

55555

สนุกมากๆเลยละ

Comment

Working...
                                X