Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนาโน ไม่ได้มีแค่ 4 คน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชุดนาโน อยากมีไว้ใช้มัั่งจัง

Comment

พวกนี้มาทำไมเหรอครับ มันมาจากไหน มันมาช่วยเราเหรอครับ แล้วพวกนี้ตายหรือเปล่า

Comment

Originally posted by Best12713 View Post
        พวกนี้มาทำไมเหรอครับ มันมาจากไหน มันมาช่วยเราเหรอครับ แล้วพวกนี้ตายหรือเปล่า
        มันมาจากไหนไม่ทราบ
        แต่มาช่วยเราครับ
        ตายหรือไม่?
        ไม่น่าจะตายครับ
        เพราะมันยิงคุ้มกันให้เรา แล้วเราก็ลุยเดี่ยวต่อ เลยไม่รู่ว่าตายหรือเปล่า

Comment

Originally posted by ZilverBullet View Post
          เฮ้ ผมก็จำ MyPC ได้นะ ท่านผู้หญิงในตำนาน ที่บอกให้เราไปเล่นเกมยิงไข่ เพื่อสร้างสรรค์สังคม
          ฮาแตกเลยครับ

ตอนนั้นผมยังไม่ได้สมัคร แต่เข้าบอร์ดนี้เป็นครั้งคราวเช่นกัน

ตอนนั้นน่าจะสมัครว่ะตูเพราะไปๆมาๆ ผมอยากลองเถียงกับพี่เค้าด้วยตัวเอง

เพราะผมรู้จักgtaตั้งแต่ป.3อะ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ฆ่าใครเลย

เหอๆ จำได้ว่าmypcพูดกวนตีนมาก พูดเหมือนคนเล่นเกมนี้เป็นคนชั้นต่ำอะ

ตอนนั้นผมโคตรจี๊ดเมื่อได้อ่าน แต่กระทู้มันตกไปเลยไม่ตอบ

ปล.ผมอยากให้เธออยู่เหมือนกันนะ อยู่แล้วกระทู้อย่างมันส์

แต่อีนี่ไม่ค่อยมาตอบ เพราะมันหยิ่ง มองgtaเป็นยาบ้า
          Last edited by punnkrit; 31 May 2009, 17:45:09.

Comment

Working...
          X