Announcement

Collapse
No announcement yet.

HAMOTO !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดัน++

Comment

• เกือบ โดนไปแล้ว เหมือนกัน เค้าตั้งราคา
      Xbox 360 Slim ( รุ่นตัวบางดำ ) ตัวมาใหม่ล่าสุด

รูปร่างผอมบางลง ทนทาน ทุกอย่างในชุดสีดำทั้งหมด

1. Xbox HDD 4GB 10490

2. Xbox HDD 250GB+ 40เกมขึ้นไป 10990

3. Xbox HDD 320GB+ Kinect + 50เกมขั้นไป 12990 รายการนี้ครับที่สนใจ โทรไปถามแมร่งบอกไม่รวม kinect เวงแล้วโพสลงเวปมาได้

สามารถแลกซื้อ Kinect ในราคา แค่ 4990บ.

กากครับ ดันไปร้านในตำนาน hamoto

Comment

• ดันไว้ๆ จะได้เห็นๆกัน

Comment

• หลงเข้ามาได้ไงไม่รู้ ดันซักหน่อย

Comment

• ดันๆ เผื่อได้ปักหมุด..........

Comment

• ครั้งแรกที่จะซื้อ PSP ก็ชื่อร้านนี้โผล่ร้านแรกเลย เกือบหลวมตัวไปซะแล้วเหมือนกันครับ ดีนะเอาชื่อร้านไปหาใน กุเกิ้ลก่อน

ขอบคุณมากครับที่ช่วยกันเตือน

Comment

• กำลังจะซื้อ PS3 เลย ดีนะมาเจอกระทู้นี้ซะก่อน เกือบไปแล้วๆ

Comment

• เกือบจะไปอุดหนุนมาเหมือนกันครับ T T

Comment

• เกือบโดนแล้วครับ

Comment

• ว่าจะไปจัด PSP VITA สะหนอยดีนะเจอกระทู้นี้ก่อน

ขอบคุณครับ

Comment

• 2014 ดัน^_^ ผมไม่เคยซื้อนะแต่เคยเห็นเว็บผ่านๆตา

Comment

Working...
                        X