Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกม Fps,Action ให้เด็ก ป.2 เล่นทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองเล่นl4dดูครับ ไม่น่ากลัวเท่าไหร่หรอกครับ

Comment

ไม่รู้ดิ ป.4 ผมเล่น doom3 อะนะ

Comment

ข้างบ้าน อ.3-ป.4 นั่งเล่น pointblank online ยิงกันสนั่นเมือง

บางคน SF แถวใช้โปรเป็นอีก

ตัวกะปิ้ดเดียว มือยังกำเมาส์ไม่หมดเลย

Comment

ประถมสองครับ -*-

ถ้า left 4 dead ไม่มี ai น้องผมก็คงไม่กล้าเล่นหรอกครับ

ตอนนี้กำลังโหลด portal ให้น้องอยู่

กลายเป็นกระทู้ล่อเป้าซะงั้น โทดทีครับ - -''

Comment

Originally posted by punnkrit View Post
            โม้ป่าวครับป.2เล่นl4dโม้ๆๆๆๆ(ผิดว่าโม้จริงๆนะ)

ผมม.2ยัน3แล้วยังไม่กล้าเล่นเลย-**-กลัวไม่ชอบแนวนี้มาก dead spaceด้วยฮาๆ

แนะนำว่าน้องป.2จริงๆ อย่าให้เล่นเลยครับมันคงจะซาดิสต์เกินไปจริงๆ

ไว้ป.5-6ขึ้นไปยังokอยู่นะครับ เริ่มที่จะมีความคิดได้แล้ว ป.2เล่นพวกนี้มันเด็กโหดแล้วนะครับ

นอกเรื่องไปหน่อยเกมนี่เลยครับcrysis mount&blade

halo บอกด้วยนะคัรบ ประถม2 หรือปี2

ถ้าประถม2นี่ผมต่อต้านเลยนะครับ เพราะน้องคุณเก็บไปใช้ในชีวิตประจำวันชัวร์

ทำไมน่ะหรอ? ผมรู้จักน้องเพื่อนคนนึงอยู่ป.3 มันมาพูดเห ี้ยอะนะครับ

คือพูดเล่นๆอะนะ มันก็ไม่ได้เลวร้ายหรอก คุณอาจจะบอกว่าน้องคุณไม่เป็นอย่างนู้นอย่างนี้หรอก

แต่ระวังมันจะสายเกินไปนะครับ ผมซีเรียสจริงๆนะครับ ให้น้องคุณเลิกกเล่นเหอะคัรบงานนี้

ผมไม่รู้นะว่าคนในบอร์ดเนี้ยจะว่าผมรึป่าว แต่ผมจะยืนยันนะครับ เด็กไม่รู้หรอกครับว่าสิ่งที่

เห็นไปในตอนเนี้ย มันคืิออะไร เหมือนเอาเด็กไปดูหนังมีฉากโป๊บ้างเหอะครับ

เอาเป็นว่าผมแนะนำนะให้น้องคุณป.6หรือ5ก็ได้อะ(อายุ11) ก็okแล้วครับ

เพราะเด็กสมัยนี้ป.5ก็ดูคลิบโป๊แล้วละครับ พูดจริงๆ-*-

l4d มันน่ากลัวตรงไหน มันไม่เห็นน่ากลัวเลย

Comment

เกมส์ที่ยิง ทหาร ที่มันเดินขึ้นมาจากน้ำ อะ นุกนาน มากมาย

Comment

อืมม นะ เด็กสมัยนี้ -0-

Comment

Counter Strike

Comment

สมัยนี้ยุก Technology ครับ
                    สื่อก็เยอะ
                    เด็กเดี๋ยวนี้พัฒนาในด้านต่างๆเร็วครับ ^^

Comment

Working...
                    X