Announcement

Collapse
No announcement yet.

L4D กล่องไทยมาเดือนหน้าแล้ว เตรียมตังกันยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้เล่นของแท้ครับ สั้นๆง่ายๆ เกมส์ดีผมชอบก็อุดหนุน แค่นี้พอ
    ส่วนตัวเล่นทั้ง steam และ garena แต่ garena เล่นไม่ค่อยบ่อยรำคาญมันจอยกันลำบาก
    เลยนิยมเล่น steam มากกว่า
    ลืมบอกว่า server ping ไม่ถึงร้อยก็มีตั้งเยอะนะครับ เจอของ e-club ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นตัวแทนที่มาเลย์
    ตั้งเป็นสิบ server เล่นกันสบาย ping ต่ำๆ

ปล.ผมซื้อตั้งแต่ import แล้วนะเกมส์นี้ lol
    Last edited by zeron; 30 Apr 2009, 19:49:44.

Comment

ถึงผมจะได้มาฟรีๆจากกว่าแข่งG2C L4D ก็เถอะยังไงก็จะซื้อมาอีกอ่านะ เอามาแจกในเว็บ

เป็นการอุดหนุนทางบริษัทผู้ผลิตและนำเข้า ยังไงก็ต้องมีการให้กำไรคืน เช่น จัดการแข่งขัน L4D

อะไรประมาณนี้ ผมว่าแค่ซื้อไปเล่นผ่าน Steam ก็ไม่ได้เสียหายนะ

สนุก + เพื่อน + เกรียน??น้อยมากๆหรือถึงกับไม่มีเลย แนะนำให้แฟนๆ L4D ซื้อกันนะครับ

Comment

Originally posted by AnonymousX View Post
        เล่นผ่าน Steam + Auto Update + Achievements Save ไว้กับ Account ตัวเองตลอด + มี Community Page คนอื่นสามารถเข้ามาดู Profile ได้ แล้วดูได้ว่าเรา Unlock Achiemevents ตัวไหนไปแล้วบ้าง
        เล่น แผ่น เพื่อน มันโหลดมา

มัน Unlock หมดเลย - - โหดร้ายมาก

Comment

เล่นจน ไม่เล่นล่ะ -*-

Comment

ที่เว็บ gamelity ก็เอามาขายครับ ขายถูก + เปิดเซิร์ฟให้เล่น

Comment

เอาเป็นว่าถ้าอยากได้ Stats แบบละเอียด คงต้องเล่นผ่าน Steam เท่านั้น

ทำไมเวลาของแท้ยังไม่มา แล้วคนไปโหลดของปลอมมาเล่นก่อน แล้วทำไมต้องยึดติดกับของปลอมด้วย -*-

ปล. Stats ที่ว่า

Comment

โอ้สึดยอด

ปล.ของแท้ของแถมคุ้มดีนะ+0+

Comment

ว้าว status ใหม่หรอนี่

Comment

ผมสงสัยนะครับ ว่า L4D จะมีการเพิ่มฉากใหม่หรือเปล่าครับ จะออกมาในรูปแบบให้โหลดฟรีหรือต้องซื้อครับ

Comment

เอ่อ... วันนี้ลงSteam(อยากเล่นHL2อีกรอบ) ปรากฏว่าได้ตัวเกมมาแล้วอ่ะครับ ยังไม่ได้ซื้อเลยด้วย เดี่ยวเข้าไปถ่ายรูปมาให้ดู

สรุปว่าเค้าให้เล่นฟรีได้ในระยะเวลาที่กำหนดใช่ไหมเนี่ย

lเอาเป็นว่า ใครอยากร่วมโปรโมชั่นก็เข้าSteam ไปโหลดได้เลยครับ

เกมสนุกดี น่าสนันสนุนแผ่นแท้

เอาโน็ตบุ๊คเล่นน่อ ไม่ได้ปรับอะไรเท่าไหร่นัก
                      Last edited by Beaver_XT; 2 May 2009, 06:26:12.

Comment

โอ้ ของท่าน Beaver_XT นั่นinterface สวยจังอะ-w-

Comment

อยากเล่นเหมือนกันนะเนี่ย ผ่าน Steam เนี่ย

Comment

ของแท้ดีกว่านะครับ ผมเล่น TF2 ของ valve ดีมาก ๆ เลย ระบบสตรีมแบบอะไรที่ ok นะ ผมว่า

Comment

Originally posted by ed904441 View Post
                              ของแท้ดีกว่านะครับ ผมเล่น TF2 ของ valve ดีมาก ๆ เลย ระบบสตรีมแบบอะไรที่ ok นะ ผมว่า
                              ช่ายย ยังไงของแท้ก็แจ่มครับ อยู่ไทยอ่ะ ซื้อของแท้ไปเหอะ แล้วก็เอารหัสมาลงSteam เท่านี้ก็มีเกมไปทุกที่แล้วครับ

ผมก็ซื้อจากไทยมา เอารหัสมาลงSteam แล้วก็ไม่ได้แบกแผ่นมา(มันเปลืองน้ำหนัก)
                              แล้วก็มาลงSteam แล้วก็โหลดโลดครับ จะลงเครื่องกี่ทีก็ไม่ต้องใช้แผ่น สบ๊าย สบาย~

พอเป็นสมาชิกแล้ว ถ้าไปเช็คเรื่อยๆ มันจะมีโปรโมชั่นมาให้เรื่อยๆอ่ะครับ ทั้งDemo เกมลดราคา และเล่นฟรีอย่าง Left 4 Dead ที่ผมได้มานี่หล่ะ (แต่ในเวลาจำกัด)

Comment

Originally posted by arito View Post
                                แค่ได้เล่นผ่าน สตรีมอ่ะนะ .........
                                แล้วดีกว่าชโมยเขามาเล่นไปวันๆๆไงครับ

Comment

Working...
                                X