Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม DGO ทำแบบเนี้ย อะ เซงวะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมอยากรู้จริงเวปนี้มีดีอะไรทำไมต้องปิดสมัค

ผมเป็นสมาชิคตั้งแต่ปี2005ยังไม่เห็นมีอะไรเลย

ไปgconก็ได้ครับ

--------------------------
    Originally posted by sungel View Post
    ที่เค้าไม่เปิดรับสมาชิก เพราะมีคนเข้าไปโกงในบอร์ดซื้อขาย
    พอสมัครใหม่ไม่ได้ ก็จะเหลือแต่คนไม่โกง
    ยังงี้นี่เอง

Comment

ถามหน่อยครับงงๆ เว็บนี้มันมีอะไรเจ๋งๆเหรอ ผมก็มี id แต่สมัครทิ้งไว้นานแล้วไม่เคยเข้าเลย เพื่อนผมชอบยืมไปใช้ เพราะผมดูแล้วก็ไม่เห็นจะมีอะไรน่าสนใจเลย หรือสงสัยผมไม่ใช่แฟน console ก็ไม่รู้เลย งงๆว่าทำไมอยากได้กันหลายคน

Comment

gcon ผมก็มี id ครับ แต่คนไม่เยอะไง ไม่ค่อยมีใครตอบ
        dgo คนเยอะ มาก ได้คำตอบไว

Comment

Working...
        X