Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์วิวสวยๆๆ จาก Crysis ดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Archy View Post
    จริงๆมันก็มีนะครับ แต่หายากหน่อย อุอุ เพราะนอกจากจะย่อภาพลงมาเยอะพอควรแล้ว
    ตอนถ่ายต้องทดลองดูคับ ว่าแคปภาพแบบไหนต่อได้เนียนสุด
    (ออปชั่นเกี่ยวกับความกว้างเลนส์ในโปรแกรมก็มีส่วนนะ แต่จำไม่ได้ละ คงต้องลองๆปรับดู)
    ยังไงตอนถ่ายรูป ก็ถ่ายแบบค่อยๆเลื่อนภาพไปทีละไม่เกินครึ่งจอดูนะครับ
    อย่างรูปยาวๆที่เห็น น่าจะถ่ายไว้ประมาณ หก ถึง เจ็ด รูปคับ
    ต่อได้แล้วเอามาโพสท์มั่งเน้อ ^_^
    หุหุ ผม HDD เต็มยังไม่ได้ลงเลยท่าน 55555+

ส่วนโปรแกรมอะครับ ผมทำหายไปแล้วววววว

Comment

• ท่านใช้วิธีพอชเกมไว้ก่อนหรือเปล่าครับ? ทำไมผมเล็งแถวใบไม้ยังหารอยต่อไม่เจอเลย T^T(พยายาม5555+)

Comment

• เข้ากระทู้นี้แล้วผมสงสารเน็ตตัวเองมากมายงับ รอ 5 นาที รูปยังขึ้นไม่ถึงครึ่งภาพเลย =="

Comment

• Originally posted by manchester2548 View Post
          เข้ากระทู้นี้แล้วผมสงสารเน็ตตัวเองมากมายงับ รอ 5 นาที รูปยังขึ้นไม่ถึงครึ่งภาพเลย =="
          เน็ตอะไรครับ

Comment

• TOT 1.5 งับ ++"

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
              ท่านใช้วิธีพอชเกมไว้ก่อนหรือเปล่าครับ? ทำไมผมเล็งแถวใบไม้ยังหารอยต่อไม่เจอเลย T^T(พยายาม5555+)
              หุหุ จริงๆมันก็มีบ้าง ลืมบอกไปว่า บางครั้งก็ต้องใช้ Photoshop กับคำสั่ง stamp ลบๆบ้างครับ

Comment

• Originally posted by manchester2548 View Post
                TOT 1.5 งับ ++"
                ผมใช้ TOT 1 m เปิดแปปเดียวเองครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by Archy View Post
                  หุหุ จริงๆมันก็มีบ้าง ลืมบอกไปว่า บางครั้งก็ต้องใช้ Photoshop กับคำสั่ง stamp ลบๆบ้างครับ
                  ว่าแล้วว่าบางจุดมันเชื่อมกันแปลกๆครับ

Comment

• เพิ่งซื้อ Warhead มา 499 บาท อิอิ

Comment

• " มันเป็น ศิลปะ " สวยทุกรูปครับ เออ ว่างๆ จะมาโพสด้วย

Comment

• เปลี่ยนบรรยากาศ มาเป็นแบบแอ๊คชั่น กระตุ้นต่อมซาดิสต์มั่งน้อ

dx10 1600*900(resized) AllEnthusiasm AAx2
                        Attached Files
                        Last edited by DlSASTER; 24 Jun 2009, 14:26:17.

Comment

• 2รูปสุดท้าย 1ในจำนวนสัตว์ที่crytekทำได้เหมือนสุดๆ
                          Attached Files
                          Last edited by DlSASTER; 24 Jun 2009, 14:27:40.

Comment

• สวยจัง ครับ

Comment

Working...
                            X