Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์วิวสวยๆๆ จาก Crysis ดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ได้ใช้ mod หรือเปล่าาครับท่านข้างบนอะครับ

Comment

• ขอวิธีเปิด Ultra high config บน XP หน่อยสิครับพี่น้อง
      อยากลองบ้าง
      ไม่อยากลง win7

Comment

• เพิ่งเล่นจบครับ อิอิ

ปล.มันมาก

Comment

• Originally posted by kapook View Post
          ขอวิธีเปิด Ultra high config บน XP หน่อยสิครับพี่น้อง
          อยากลองบ้าง
          ไม่อยากลง win7
          ใช้ mod ครับ

Comment

• ผมขอโชว์ด้วยไม่ว่ากันนะครับ

Comment

• ท่านบน ชุดเท่ครับ อิอิ
              เวป mod สำหรับ Crysis นี้ต้อง Crymod.com เท่านั่น

Comment

• ท่าทางจะเป็นเอามาก

Comment

• มาอัพเพิ่ม Ultrahigh + Reallife mod

Comment

• จัดไปปรับสุดหมด

แถมอีก

Comment

• จริงๆมีคนโพสกระทู้ผมไปแล้วหน้าแรกๆ แต่เผื่อขี้เกียจกดไปดู เลยขอแจมด้วยคน
                      เป็นเกมส์ที่ทำเอาขี้เกียจเล่นเลยอะ มัวแต่หามุมถ่ายรูป

มีอีกเยอะ แต่มันไม่ใช่วิวละ(เป็นภาพแอคชั่นมากกว่า) เดี๋ยวหลุดคอนเสปกระทู้
                      ตามไปดูต่อในทู้เก่าละกันเน้อ ลงหมดเดี๋ยวมันเยอะเกิน โหลดกันน้ำบาน

ส่วนอันนี้ natural mod ทางขวาเป็น mod นะ

Comment

• พอดีลงวินฯใหม่ เลยเอามาเปรียบเทียบให้ดู เผื่อใครที่ยังไม่เคยดูนะครับ (ใครดูแล้วก็แล้วไปนะครับ ดูอีกรอบก็ได้ ไม่ว่ากันครับ )

Vista X64 DX10 [ 1440*900 All High No AA + Natural Mod ]

XP X86 DX9 [ 1440*900 All High No AA + Natural Mod ]

2ภาพแรก กดprint scanแล้วไปวางในpaintน่ะครับ ส่วน2ภาพหลัง ใช้โปรแกรมfrapsบันทึกภาพมาน่ะครับ

Comment

• ทำให้ไม่มี แผนที่ กับ พลังทำไงอ่ะ... จะได้ถ่ายภาพสวย ๆ มาอวดบ้าง...

Comment

• บรรยากาศในฐาน

Comment

• ท่าน Archy ที่ท่านบอกว่าใช้ panorama factory อะครับ ทำไมผมยังหารอยต่อของภาพไม่เจอซักทีอะครับ-*-

Comment

• จริงๆมันก็มีนะครับ แต่หายากหน่อย อุอุ เพราะนอกจากจะย่อภาพลงมาเยอะพอควรแล้ว
                                ตอนถ่ายต้องทดลองดูคับ ว่าแคปภาพแบบไหนต่อได้เนียนสุด
                                (ออปชั่นเกี่ยวกับความกว้างเลนส์ในโปรแกรมก็มีส่วนนะ แต่จำไม่ได้ละ คงต้องลองๆปรับดู)
                                ยังไงตอนถ่ายรูป ก็ถ่ายแบบค่อยๆเลื่อนภาพไปทีละไม่เกินครึ่งจอดูนะครับ
                                อย่างรูปยาวๆที่เห็น น่าจะถ่ายไว้ประมาณ หก ถึง เจ็ด รูปคับ
                                ต่อได้แล้วเอามาโพสท์มั่งเน้อ ^_^

Comment

Working...
                                X