Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF 6200 TC เล่น CRYSIS จริงหรือไม่จริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Geforce 9300GE ยังแค่พอเล่นได้เลย Geforce 6200 มันจะลื่นได้ไง?

Comment

ถ้าคลิปที่เห็นนั้นแสดงว่าลื่น

มันก็ไม่มีเกมส์ไหนกระตุกแล้วหล่ะ

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
        Geforce 9300GE ยังแค่พอเล่นได้เลย Geforce 6200 มันจะลื่นได้ไง?
        ส่งสัยในคลิปเค้าหลอกหรือป่าวครับ ผมก็ไม่เชื่อเท่าไหร่หรอกครับ

Comment

Originally posted by skinhead View Post
          นู๋เชื่อพี่นะ เล่นไม่ไ่ด้ก็อย่าฝืนเลย เอาคอมเก่าขาย+ตังเก็บ ได้คอมใหม่แบบพี่นี่ไง สบายใจกว่า
          กำ พอเพียงไงครับ พอเพียง

Comment

ถ้า GF6200 มันลื่นจิง เขาคงจะทำ GTX285 มาทำไม

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
              ถ้า GF6200 มันลื่นจิง เขาคงจะทำ GTX285 มาทำไม
              ทำมาเพื่อ สูบ เงิน คับ

Comment

อันนี้GF 6200 โคตรลื่นเลยครับ คลิปนี้ไม่ได้หลอกนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=fsuY4...eature=related

Comment

มันกากขนาดนั้นเลยรึ ทำไมมีแต่คนว่าจะเล่นไม่ได้ ทุกวันนี้ผมก็ใช้อยู่
                  แถม cpu ผมเป็น pentium D ตัวที่ต่ำที่สุดด้วย
                  ไม่ได้ OC ด้วยนะ ยังเคยทำไปถึง 3.4 GHz ลื่นมาก แต่เล่นไปซักพักขึ้นจอฟ้า(โค้ดมันขึ้นเกี่ยวกับแรมเนี่ยแหละ) ก็เลยขี้เกียจทำต่อ ใช้มันแบบเดิมๆเนี่ย
                  ผมก็เล่นจนจบไปแล้วทั้ง 2 ภาค ก็ไม่ได้ลื่นมากมาย (ก็อย่างว่านะ ปรับ low หมด) แต่ก็ไม่มีกระตุก
                  เกมส์อื่นที่เคยเล่นก็เช่น
                  Call of Duty 4 - Modern Warfare
                  Call of Duty 5 - War at World <<<< เป็นเกมส์เดียวที่กระตุก แต่ก็พอเล่นได้
                  Dead Space
                  Devil May Cry 4 <<<< จบแล้ว เนียน
                  F.E.A.R. 2
                  Far Cry 2
                  Need for speed - Undercover <<<< จบแล้ว

Comment

เพื่อนผมเคยใช้นะ 6200TC อะ มันบอก เล่นกะ E65x0 มั้ง ผมให้มันดูแล้วมันบอก พอๆกะ คลิ้ป แรกสุดอะ

Comment

Devil May Cry 4 เล่นได้หรอแล้วลื่นมัย
                      เกมที่ผมเล่นแล้ว
                      Call of Duty 4 - Modern Warfare (จบแล้วไม่ค่อยกระตุก)
                      GRID(เล่นยังไม่จบแต่กระตุกพอเล่นได้ละ)

เล่นได้แค่2เกมส์เอง

Comment

ง่ะ 7600GT ปรับต่ำสุดยังกระตุกเลยง่ะ สงสัยต้องอัพเป็น 6200 แล้วมั้งนี่

Comment

รู้งี้ไปโหลดมาเล่นดีกว่า............

Comment

เด๋วลองโหลดูนะครับ ว่าแต่กินพื้นที่ไหนหรอครับ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
                              เด๋วลองโหลดูนะครับ ว่าแต่กินพื้นที่ไหนหรอครับ
                              10GB กว่าๆ

Comment

Originally posted by MrCatZaa View Post
                                10GB กว่าๆ
                                เง้อเยอะน่าดู เล่นGRIDให้จบแล้วค่อยทดลอง

Comment

Working...
                                X