Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับRace Driver GRID

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-*- เอ่อ spec com ผมตามลายเซ็นเลยครับ แต่ไหงเล่นๆ ไปมีแอบกระตุกเป็นช่วงๆ คือเล่นไปซักพักจะมีหน่วงอืดๆ 1ที ละก็ลื่นต่อ ละซักพักก็กลับมาเป็นแบบเดิม วนไปเรื่อยๆ เล่นกับ จอ 22'' 1680 x 1050 ครับ ต้องไปโพสถามที่ไหนละเนี่ย หวังว่าคงถูกที่นะครับ

Comment

Originally posted by alien View Post
      -*- เอ่อ spec com ผมตามลายเซ็นเลยครับ แต่ไหงเล่นๆ ไปมีแอบกระตุกเป็นช่วงๆ คือเล่นไปซักพักจะมีหน่วงอืดๆ 1ที ละก็ลื่นต่อ ละซักพักก็กลับมาเป็นแบบเดิม วนไปเรื่อยๆ เล่นกับ จอ 22'' 1680 x 1050 ครับ ต้องไปโพสถามที่ไหนละเนี่ย หวังว่าคงถูกที่นะครับ
      4890 ถ้าเกมนี้กระตุก เครื่องผมคงจะเล่นไม่ได้ อาจะเป็นเพราะ Driver ยังไม่สมดุล หรือสเถียรน่ะคับ ยังไงก็ลอง อัพเดท Driver ใหม่ดูคับ

Comment

Working...
      X