Announcement

Collapse
No announcement yet.

Grand Theft Auto IV Update Version 1.0.3.0 มาแล้วใครลองแล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแครก 1.0.3.0 ด้วยครับหาโหลดไม่เห็น PM นะครับ

Comment

• รบกวนท่านๆ ผมขอเซฟหน่อยครับ หาไม่เจอจริงๆ

ภารกิจล่าสุดอะครับ ผมถึงไปฆ่าคนขายเพชรที่เป็นอาหรับที่โรงแรมครับ จากคำสั่งของมาเฟียร้านอาหารอิตตาลี่ อะครับ น่าจะเคลียแล้วมั้งจากภารกิจของคนนี้ ตรงที่มีเครื่องหมาย ! ในรูปอะแหละ ส่วนซีกขวาของแผนที่เคลียหมดแล้วมั้ง ใครถึงตรงนี้หรือใกล้เคียง ผมขอเซฟหน่อยครับ (เอาแค่เคลียภารกิจปล้นธนาคารก็ได้ครับ จากพี่ของแฟนใหม่เราอะ) เล่นมาหลายวันแล้ว เซ็งมากๆ
      Last edited by kairo1470; 24 Mar 2009, 23:36:39.

Comment

• ^^^^^^^^^^^^^^^
        ช่วย Re size รูปด้วยครับใหญ่เกิน

ใครสนใจ Mod เซพที่ไหนก็ได้ กับ อมตะ เชิญทางนี้เลยจ้า จิ้มเบาๆน๊า

Comment

• ขอยากแก้ไอด้วยคนครับ โหลดมาจากบิตแล้วมันเป็นไวรัสอ่ะ

Comment

• พบปัญหาของ Crack ตัวนี้เพิ่มอีกเเล้วครับ

คือ ไม่สามารถกดออกรถไฟฟ้าได้ครับ (ค้างไปเลย)

คงต้องรอ Crack ตัวใหม่ที่สมบูรณ์กว่านี้หน่อยเเล้วล่ะ (ใครมีก็ช่วยอัพเดตด้วยนะครับ อิอิ)

Comment

• Originally posted by kairo1470 View Post
              รบกวนท่านๆ ผมขอเซฟหน่อยครับ หาไม่เจอจริงๆ

ภารกิจล่าสุดอะครับ ผมถึงไปฆ่าคนขายเพชรที่เป็นอาหรับที่โรงแรมครับ จากคำสั่งของมาเฟียร้านอาหารอิตตาลี่ อะครับ น่าจะเคลียแล้วมั้งจากภารกิจของคนนี้ ตรงที่มีเครื่องหมาย ! ในรูปอะแหละ ส่วนซีกขวาของแผนที่เคลียหมดแล้วมั้ง ใครถึงตรงนี้หรือใกล้เคียง ผมขอเซฟหน่อยครับ (เอาแค่เคลียภารกิจปล้นธนาคารก็ได้ครับ จากพี่ของแฟนใหม่เราอะ) เล่นมาหลายวันแล้ว เซ็งมากๆ

--------------------------------------------------------------------------------
              เซฟเก่าจะอยู่ที่

C:\Documents and Settings\ชื่อคอมของคุณ\Local Settings\Application Data\Rockstar Games\GTA IV\savegames\user_ของคุณที่ไม่ใช่invalidแล้วก็อบไฟล์ในนั้นมาใส่ใน

C:\Documents and Settings\ชื่อคอมของคุณ\My Documents\Rockstar Games\GTA IV\savegames

ลองดูนะครับ
              Last edited by hoomupoo; 24 Mar 2009, 23:42:14.

Comment

• Originally posted by eliwodkung View Post
                ^^^^^^^^^^^^^^^
                ช่วย Re size รูปด้วยครับใหญ่เกิน

ใครสนใจ Mod เซพที่ไหนก็ได้ กับ อมตะ เชิญทางนี้เลยจ้า จิ้มเบาๆน๊า
                ลงยังไงท่าน งง เล็กน้อย

Comment

• Originally posted by hoomupoo View Post
                  --------------------------------------------------------------------------------
                  เซฟเก่าจะอยู่ที่

C:\Documents and Settings\ชื่อคอมของคุณ\Local Settings\Application Data\Rockstar Games\GTA IV\savegames\user_ของคุณที่ไม่ใช่invalidแล้วก็อบไฟล์ในนั้นมาใส่ใน

C:\Documents and Settings\ชื่อคอมของคุณ\My Documents\Rockstar Games\GTA IV\savegames

ลองดูนะครับ
                  รูปผมอัพไว้ในหน้า 6 แล้วครับ มันไม่มีจริงๆ แต่เซฟใหม่ผมหาเจอนะ

Comment

• Originally posted by DoLL View Post
                    ผม CPU PD VGA ONBOARD ครับ

แล้วกล้องก็ไม่หมุนนะครับ เพราะมันเป็นตัวแก้ wlive ให้เข้าเกมได้เลยครับ
                    ขอบใจจ้าสำหรับยาแก้อาการเมา จ้า
                    Last edited by Gearhead; 25 Mar 2009, 08:09:29. Reason: Crack

Comment

• เออว่ะ ของเค้าดีขึ้นจิงๆ

FPS ผมจาก 18-20 เป็น 26-30

เล่นลื่นขึ้นเยอะ

Comment

• ยังไม่ได้แครกเลยครับขอหน่อยจิ....ขอบคุณครับ

Comment

• ลองมาแล้ว 1.0.3 ลองไปนิดหน่อย
                          เกมลื่นขึ้นอีก
                          เข้าร้านเน็ตกดเล่นที่เค้าเตอร์ได้เลย
                          เซพเกมทำเหมือนกับภาคเก่า ๆ
                          ภาพแสงเงาไม่ดีขึ้นบางครั้งสีออกซีด ๆ
                          การกดปุ่มคอนโทลมีปัญหาบ่อยครั้ง เช่นเรียกโทรศัพท์
                          ไม่ค่อยออก กดสูตร ไม่ค่อยมา ควบคุมรถไม่ค่อยได้

เรียกว่า ลื่น แต่มั่วไปหน่อย
                          Last edited by chai_ubon; 25 Mar 2009, 10:10:22.

Comment

• แป่ววว ขอโทษ ท่าน gearhead ด้วยนะครับ ว่าจะมาเอาออกอยู่พอดี - -
                            ตกลงmod อมตะมันลงยังไง - -

Comment

• Originally posted by DoLL View Post
                              แป่ววว ขอโทษ ท่าน gearhead ด้วยนะครับ ว่าจะมาเอาออกอยู่พอดี - -
                              หลังไมค์ดีกว่าครับ

Comment

• 1.โฟลเดอร์ copy ก็อบไฟล์ทั้งหมดในนั้นไปไว้ที่ที่ลงเกม
                                2.โฟลเดอร์ Example เอาทั้ง3ไฟล์ไปไว้ใน โฟลเดอร์ Alice ที่ก็อบไปในขั้นตอนแรก
                                3.เสร็จละครับ

Comment

Working...
                                X