Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dawn of war II ใครพอรู้ความสามารถสกิล มั่งครับเข้ามาที ทำรูปมาให้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Joelshi View Post
    จบสะแล้ว ยังเวลไม่ถึง 20 เลย -*-

พึ่ง 19 หมาดๆ สงสัยเล่นตามเควสมากเกินไป

มัลติเพลเย้อ มีอะไรน่าสนใจไหมคับ ถ้าไม่มีจะลบแหล่วอ่า -0-
    รอซื้อแท้ได้เลยครับ c plus เอาเข้ามั้ง -*-

499 บาท

เกมนี้สำหรับผมมีไว้เพื่อมัลติเลยล่ะ มันสุดๆ

แต่เล่นแล้วอารมณ์คงไม่เหมือนแคมเปญนะครับ

เพราะเราไม่ได้มาเดินยิงแมงลุ้นเกราะน่ะนะ

Comment

งานเข้าแล้วครับ เพิ่งเจอ Davian ขอทราบอีกตัวล่ะกันน่พครับ

ขอบคุณมากๆ

Comment

Davian ตัวเทพเลยน่ะเนี่ย ผมเล่น 30 วันจบ ฮีโรยังปลดล๊อกไม่หมดเลย
        กะว่าจะเล่นใหม่แบบไม่รีบ

Comment

ขอ สูตรโกงหน่อยครับ

Comment

เกมนี้ผมเล่นจนจบ มีหุ่นยนต์มาให้แค่ตัวเดียวเอง แถมไม่เก่งเลย -*-

น่าจะมีรถถังใหญ่ให้บ้างหน่อย

Comment

ไอ้หุ่นนี่ เอามาจากใหนครับ

Comment

Working...
              X