Announcement

Collapse
No announcement yet.

TEKKEN 6 จะลง PC มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ลงแน่นอนล้านเปอร์เซ็นครับ^^

Comment

ลงก็ดี

ไม่ลงก็ช่าง

ไม่เดือดร้อน

เล่นเกมกะ คอมไปนิแหละ

จอฟ้า ยังดีกว่า ไฟแดง

ไฟแดง ยังดีกว่า แบงสีขาว หาย 2-3 ใบ ทุกที ที่เกมมา

Comment

ความรู้สึกของผมมันบอกว่าไม่ลง

Comment

แต่แค่ภาค 5 ยังไม่ลงเลย แล้วภาค 6 จะเหลือไหมเนี่ย -_-||

แต่ถ้าลง PC ก็ดี เพราะเบื่อๆกับเกมยิงๆ สงครามๆ แล้ว

Comment

เกมนี้ดูดตังตลอดที่ไปห้างคับ เซงจิงๆๆ 555+

Comment

ไม่แน่ครับ เพราะ Street Fighter IV ลง PC
              namco อาจจะร่วมวงด้วยคน อิอิ
              Last edited by adidashimax; 22 Mar 2009, 03:55:20.

Comment

ไม่สนดูเมะอย่างเดียว 555 ลงก็ดีนะ อยากรู้จะซักกี่ GB ถ้าลงมาเนี่ย

Comment

ภาพจะขนาดไหน ..

ขนาด 5 ยังโหดเลย..

อิอิ

Comment

ลงก็ดีครับ ผมว่าจะได้มีคนเล่นกันเยอะๆ ตัวผมเองเล่นคอนโซลก็เฉยๆนะครับ ไม่เห็นเดือดร้อนอะไรเลย มันจะลงเครื่องไหนไม่ลงผมก็ไม่ได้ผลแระโยชน์อะไรด้วยซะหน่อย

Comment

http://games.gamepressure.com/game_info.asp?ID=11674

ลงแน่นอน ครบบ

Comment

Originally posted by dewkingpin View Post
                        http://games.gamepressure.com/game_info.asp?ID=11674

ลงแน่นอน ครบบ
                        ไม่ลงแน่นอนครับ เอาหัวประกันเลย ทางค่าย ตอนแรก มันเป็น EX PS3 พอซักพักก็ พอทมาลง 360ด้วย ซึ่งตอนนี้เขากำลังประสบ ปัญหากับเรื่องแผ่น และ ระบบ 360 ที่ไม่สามารถรับข้อมูลทั้งหมดของ TK6 ได้ เพราะแผ่นเป็น DVD ไม่ใช่ บลูเรย์

จากแฟนพันธุ์แท้ TEKKEN6 ที่ซื้อ PS3 มาเพื่อรอเกมส์นี้ จากที่บอกจะออก ปลายปีที่ผ่านมา ดันเลื่อนไปออกกลางปีนี้ พร้อมกับ อัพเกมส์เป็นภาค BR

Comment

ุู^
                          ^
                          โทดทคับผิดเกม อิอิ

Comment

Working...
                          X