Announcement

Collapse
No announcement yet.

Diablo III: Rumors about release date and system requirements

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยจะอดเล่น - -* มานานเกิน

Comment

ผมว่ามีเลื่อนแน่ๆ เป็นของถนัดของค่ายนี้(เลื่อนไม่ว่า ขอให้ออกมาสนุกก็พอ)

ส่วนพนักงานกี่คนนี้ผมไม่รู้ครับ รู้แต่ว่าพวก Project Directer กับทีมงานของ Westwood ไปอยู่ Blizzard กันเกือบหมดเลยนะครับ
      Last edited by CannavaroJ; 11 Mar 2009, 11:26:47.

Comment

ยังไงเคาก็ออก Starcraft II : Wings of Liberty ก่อนอยู่แล้วเพราะงานของ Blizzard ก็เสนอมาว่า
        แล้วจะมี Beta Test กันแล้วอ่านะ ไม่มีรู้ว่าจะได้ Test หรือเปล่า55+

โดยภาคนี้ทาง Blizzard ได้ทำเนื้องเรื่องออกเป็น 3 ภาค หลักๆ
        แต่ในภาค Wings Of Liberty เราจะได้เล่นในเนื้อเรื่องของ Terran พระเอกตลอดกาลของ Series Starcraft
        เกมแรกที่จะออกจำหน่ายและอาจจะเป็นตัวเกมหลัก (ในกรณีที่อีกสองเกมที่เหลือเป็น Expansion Pack)

Comment

เกมของค่านี้สุดยอดอยู่แล้วไม่กินสเปคเหมือนเดิมเยี่ยมจริงๆ ยังจำสมัยเล่น StarCraft กับเครื่อง 486 ได้เลย

Comment

StarCraft กับเครื่อง 486 <<< ไหวเหรอครับ สเปคนี้ ตอนผมใช้ 486DX2 สมัยนั้นรัน Win 95 ยังแทบไม่ไหวเลยนะ

ถ้า Warcraft กับ 2 นะไหว(486 ตอนนั้นผมใช้ Dos 6 กับ Win 3.1 อยู่เลย แล้วก็เล่นพวกเกม Dune 2 , Dark Region, C&C, Doom, Wolf, Helix อยู่เลยครับ)

พอตอน Window 98 ตอน Stracraft ออกตอนนั้นผมก็ไปใช้ P 233 MMX แล้วครับ

Comment

สเปคถูกใจ น้อยๆอย่างนี้ก็ดีแล้วครับ
              อย่าสงสัยให้มันมากขึ้นเลย
              แต่กำหนดนานไปหน่อย...
              เอาเหอะๆ ไหนๆก็รอมาหลายปีแล้ว อีก 7-8 เดือนจะเป็นไรไป

Comment

spec ดี ครับ

จะได้เล่นบน notebook ได้ สบายๆ หน่อย

Comment

http://games.gamepressure.com/view_screen.asp?ID=139857

เอาไปดู 90 รูปเรียกน้ำลาย

Comment

ลุ้นเเค่ Starcraft 2 ให้รอดเถอะครับ

Comment

Working...
                    X