Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง company of heroes ภาคธรรมดา กับ opposing front

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง company of heroes ภาคธรรมดา กับ opposing front

คือตกลงมันเป็นคนล่ะตัวกันรึป่าวครับ คือผมเล่น capaign ภาคธรรมดาอยู่ แล้วถ้าผมลงตัว opposing fronts ผมยังจะเล่น campaign ภาคธรรมดาต่อได้ไหมอ่ะครับ

p.s. เซ็งตรงเวลาเซฟนี่ล่ะครับ เกมนี้ เซฟทับไม่ได้อ่ะ

ได้ครับ(ไม่แน่ใจว่าใช้เซพกับภาคเก่าได้รึเปล่านะ) และไอภาคไหม่มันก็มีแคมเปญไหม่ไห้ด้วย ทั้ง อังกฤษแล้วก็แพนเซอร์

Comment

ตอนนี้งัดมาเล่นอีกรอบ DX10 vista โอ่ววววว ภาพสวยงามมาก แด๊กเสปคขึ้นไปอีก ชอบเล่นExpert 4ฝ่ายมากๆ ไม่เคยชนะซักที เง๊อ บุกเร็วก็แล้ว ป้องกันก็แล้ว พวกเล่นปั้มรถถังมาสอยผมถึงฐาน อุๆ

Comment

เท่าที่ลองเล่นมา 2 ภาค เหมือนจะคนละตัวกันครับ เนื้อเรื่องในภาคแรก ไม่มีในภาค opposing front

Comment

ถึงเรบ บนครับ มันมีครับมันจะให้ไส่ CD key ของภาคเก่า พอไส่เสดมันจะมี แคมเปญภาคเก่าให้เล่นด้วย ส่วนถ้าเล่นเเบบ Skirmish มีฝ่ายเพิ่มเข้ามาด้วยครับ คือ ฝ่ายของภาคเก่าและของภาคใหม่ รวมทั้งหมด มี ฝั่งละ 2 ทีม

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

มันเป็น Standalone ครับ ไม่จำเป็นต้องลงภาคหลัก คุณใส่ CD-Key ภาคหลักไปมันก็จะปลดล็อคให้ครับสำหรับ ภารกิจภาคหลัก ส่วนภาค OF จะเพิ่มภารกิจของ EP กับ British มาให้ครับ(พร้อมกับปรับสมดุลของ 2 ฝ่ายภาคแรกให้) ว่างๆก็มาเล่น Online กันนะครับ ใช้ชื่อว่า CannavaroJ ครับลองแอดมาแล้วกัน(ผมก็ไม่ค่อยเก่ง หลังๆนี้ เริ่มแพ้บ่อยละ)

Comment

แผ่นแท้ยังมีขายไหมอะครับ อยาก online บ้าง

Comment

Originally posted by Minnykung View Post
                  ถึงเรบ บนครับ มันมีครับมันจะให้ไส่ CD key ของภาคเก่า พอไส่เสดมันจะมี แคมเปญภาคเก่าให้เล่นด้วย ส่วนถ้าเล่นเเบบ Skirmish มีฝ่ายเพิ่มเข้ามาด้วยครับ คือ ฝ่ายของภาคเก่าและของภาคใหม่ รวมทั้งหมด มี ฝั่งละ 2 ทีม
                  อ๋อ ขอบคุณครับ

นั้นซิผมว่าทำไมเลิอกไม่ได้ พอกดเข้าไปมันให้ใส่ CD-KEY (มีอยู่ 3 เลือกได้ 2) ที่แท้เป็นภาคเก่านี้เอง

Comment

มีใครรู้มั่งทำไมลง Patch ใหม่ๆแล้วมันอืดๆอ่าคับ ตอนยังไม่อัพลื่นปรื้ด พออัพเป็นล่าสุดแล้วรู้สึกเกมมันอืดๆขึ้น

Comment

i27 น่าจะมีตัว Import ขายอยู่ครับเป็นเวอร์ชั่น Gold Edition

Comment

Working...
                      X