Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือพี่ๆที่เล่น GTA IV ครับทำไมของผมมันกระตุกจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าไม่อ่านก็เเสดงว่าตกเทรน์เเงมๆเลยของดันอีกซักคนนะครับ

ปล ไก่ หมา มิได้เกี่ยวกับชีวิตเลยเอามาเล่นได้เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
      พี่กลัวว่าถ้าพี่เกิดทนไม่ไหวพลาดพรั้งไปทำน้องถึงตายขึ้นมานะสิครับ ^^
      โธ่ เห็นจับผิดคนอื่นตลอดเวลาว่าเขียนผิดบ้างล่ะ พูดผิดบ้างล่ะ แต่ตัวเองนั้นกลับเขียนผิดเองตลอด

"พลาดพลั้ง" ครับ

Comment

GTA IV patch 1.02 ก็ไม่ใช่ว่าจะดีหรอกนะ ระเบียงหาย บั๊กตลอด เป็นสำหรับคนที่ไม่ได้ใช้แผ่นแท้มั้ง
        ไม่แน่ใจว่ามี crack ออกมาแก้รึยังนะ ลบ GTA IV ออกไปจากเครื่องละ ค่อยหาโอกาสไปเล่นต่อ

Comment

ยังงงอยู่ กระตุกจัง เบื่อแล้ว ขอผม Core i7 870 3.0GHz Ram 4 GB DDR3 NVIDIA GTX 295 ยังกระตุก แล้วคุณ HaHaPaJingKo มายังไง เกี่ยวด้วยหรอ 5555555+

Comment

ดูเดือนสิ ครับ กุมภา นี่ อีกไม่กี่เดือนจะ กุมภา อีกรอบแล้ว

Comment

ลอง update Patch ดูก่อนครับ

เกมส์นี้กิน CPU มากๆ ครับ เหมาะกับ 4Core มากกว่าครับ ถ้าอยากเล่นจริงคงต้องเปลี่ยน CPU แล้วครับ

อันนี้เป็นการเทส CPU ที่ใช้ Patch 1.0.3 แล้วครับ

http://www.tomshardware.com/charts/2....0.3,1402.html

Comment

ขุดมาทำไมครับ

Comment

Working...
                X