Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าสู่ระบบ BF2142 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าสู่ระบบ BF2142 ไม่ได้ครับ

ทั้งๆ ที่สมัคร EA Account กับแผ่นนี้

แผ่นแท้ด้วย

และไอดีที่เข้าสู่ระบบเป็น ID แรกของแผ่นด้วย

แต่เป็นแบบนี้

.
    ..

Comment

EA ปิดแล้วไงครับ ปิดหมดทุกอย่างที่เกี่ยวกับ EA

Comment

BF2142 เค้าปิดเซิฟไปนานแล้วครับ

ถ้าคุณเพิ่งซื้อแผ่นมาก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Comment

กำ

Comment

BF2142 ปิดตั้งนานแล้วจ้ะ ปิดแบบไม่บอกล่วงหน้า ด้วย ถ้าจำไม่ผิด

แล้ว ตอนนี้ EA thai ก็ ถูกสั่งปิดแล้วด้วย ต่อไป เซิพ ของEA ในไทย ก็คงไม่มี อีกต่อไป แล้ว

Comment

BF2142 ปิดตั้งนานแล้วจ้ะ ปิดแบบไม่บอกล่วงหน้า ด้วย ถ้าจำไม่ผิด

แล้ว ตอนนี้ EA thai ก็ ถูกสั่งปิดแล้วด้วย ต่อไป เซิพ ของEA ในไทย ก็คงไม่มี อีกต่อไป แล้ว
              บอกล่วงหน้าเหมือนกันนะคับ พอเซิฟเริ่มมีปัญหา(ที่จริงก็มีมานนานแล้ว)หนักๆ ผมก็เข้าไปดูที่บอร์ดของ EAถึงได้ทราบว่าเค้าจะปิดเซิฟ เสียดาย BF2/2142 อ่ะโคตรชอบ ไม่อยากเล่นpbอ่ะ

Comment

ผมเพิ่งแนะนำร้านคนรู้จักใช้ลงBF2 แล้วดูมันทำดิ

Comment

ผมขอเล่นแบบออฟไลน์ก็ได้

ผมอยากเล่น

Comment

จริงๆ sv นอกก็เล่นได้นะ ลองถามที่นี่ดู

http://www.gamelity.com/forum/index.php?showforum=5

Comment

ผมต้องการเล่นแค่ออฟไลน์อย่างเดียวครับ

ตอนนี้ ออฟไลน์ก็ยังเล่นไม่ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by doii View Post
                        EA ปิดแล้วไงครับ ปิดหมดทุกอย่างที่เกี่ยวกับ EA
                        มั่วอ่ะ เปิดแต่ EA TH ยังไงดาต้าเบส มันก็ยังอยู่ มะกันนิ? แล้วอีกอย่า ทำยังกะว่า EA ล่มจำ ไม่มี 2142 ในสารบบแล้ว

ปล. ลองเข้าไปทาง EA มะกัน แล้วถ่ายรูปตัว CD-kay ไปครับ ไม่ก็ลองอัพแพทช์ดูครับอาจจะติด

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                          มั่วอ่ะ เปิดแต่ EA TH ยังไงดาต้าเบส มันก็ยังอยู่ มะกันนิ? แล้วอีกอย่า ทำยังกะว่า EA ล่มจำ ไม่มี 2142 ในสารบบแล้ว

ปล. ลองเข้าไปทาง EA มะกัน แล้วถ่ายรูปตัว CD-kay ไปครับ ไม่ก็ลองอัพแพทช์ดูครับอาจจะติด
                          พูดถึง ไทย ครับ

Comment

หรือผมต้องหากุญแจผี และ ยาแก้ไอ

ปัญหาจะหายไม๊ครับ

Comment

เข้าไปถามที่เวปที่ผมส่ง link ให้อ่ะ มันเกี่ยวกับ BF โดยตรง

Comment

Working...
                              X