Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับQ9550เล่นGTA IVแล้วดับรายละเอียดด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by JCOOL View Post
    ก็เอาตัวเก่าขาย+ เงินอีกหน่อยดิ
    ขายให้ใครอะครับ ??????????? ไม่ได้กวนนะ ผมไม่รู้

Comment

Q9550 , 9800GTX+ เหมือนกันครับ

เล่น GTA IV ก็ไม่มีอาการแบบนี้เลยครับ

คงเป้นที่ PSU แหละ เพราะผมใช้ของ iCute 650W เล่นอยู่ครับ ไม่มีปัญหาไรเลย

Comment

Originally posted by Chizmik View Post
        Q9550 , 9800GTX+ เหมือนกันครับ

เล่น GTA IV ก็ไม่มีอาการแบบนี้เลยครับ

คงเป้นที่ PSU แหละ เพราะผมใช้ของ iCute 650W เล่นอยู่ครับ ไม่มีปัญหาไรเลย
        ครับผม พรุ่งนี้จะไปซื้อละ เอา ICUTE TITANIUM 650W ส่วนตัวชอบธรรมดาพอถ้าถอยแบบถอดสายมาละก็รื้อหลวมหมดแน่อิอิ เราคนช่างรื้ออยู่ด้วย ราคาประมาณ ประมาณ2000++ปะครับ

Comment

Working...
        X