Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหตุใดท่านจึงใช้ Ps3 พิมพ์งาน เล่นเนต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่อ...พี่ท่านครับ มันพิมพ์งานได้จริงๆนะครับ

ถ้าติดตั้ง Linux บน PS3 แล้ว จะสามารถใช้โปรแกรม Open Office ได้นะครับ Word Processing, Spread Sheet, Slide Presentation ทำได้หมดอ่ะครบั

Comment

อยากลองอะไรใหม่ๆ 55+

Comment

มันคนละเครื่องกันอยู่แล้วละนะ pc กับ ps3 เอามาเทียบกันบ่ได้หรอก อีกฝั่งใช้ทำงาน อีกฝั่งใช้เล่นเกมส์โดยเฉพาะ เป็นไปได้ยากส์ถ้าคนชอบเล่นเกมส์แต่มีตังค์แล้วไม่ซื้อ ps3 หรือ xbox

Comment

เด๋วแม่งต้องมี เหตุใดท่านจึงใช้เครื่องซักผ้าเล่นnet พิมพ์งาน

Comment

Originally posted by JCOOL View Post
            เด๋วแม่งต้องมี เหตุใดท่านจึงใช้เครื่องซักผ้าเล่นnet พิมพ์งาน
            เด๋วผมตั้งให้ เหตุใดท่านจึงใช้โทรศัพท์ดูหนัง Blu-ray เอิกๆ จะเอาฮาไปถึงไหนกันหว่าเรา

Comment

เหอะ เอา PS3 พิมพ์งาน ต่อมาคงเอา XBOX มาทอดไข่ป่าวเนี่ย

Comment

บ้านผมมี ps3 แต่ไม่ลง linux obuntu ครับ แล้วก็ไม่ได้พิมพ์งาน

ผมเอา ps3 มาดู anime แทน...

สรุป console ตู สุดท้ายก็ไม่ได้ใช้เล่นเกมส์อยู่ดี

Comment

Originally posted by Zarcorn View Post
                  เหอะ เอา PS3 พิมพ์งาน ต่อมาคงเอา XBOX มาทอดไข่ป่าวเนี่ย
                  ps3 เค้าเอามาทำเตาย่างเนื้อ เครื่องปิ้งขนมปังกันครับ รูปทรงมันคล้ายๆ ดี

Comment

ผมเคยใช้ps2 ต่อคีบอด และต่ิอเนตได้ด้วยครับ เล่นเวบได้สบายยยยย
                    เรื่องพิมงานโปรแกมนี่อยากมากไม่เคยลองครับ
                    แค่ต่อเนตจะเข้าเวบใหม่ๆงงแทบตายว่าทำได้อิอิ

Comment

อืม ...

Comment

เมพ....

Comment

ผมไม่ได้บ้า

Comment

ไม่ผิดครับ...ที่ USA เค้ายังเอา PlayStation3 ไปทำเป็น Server ครับ...เพราะมี Performace ที่ดีก่าคอม PC....(กระทรวงกลาโหม(เขียนผิดก็โทษทีเด้อ !!!))

Comment

จริงๆโซนี่กะทำให้เครื่องเกมส์ เน้นมัลติมีเดีย ต่างๆมากที่่สุดนะ แต่สุดท้ายยังไงคนซื้อเครื่องง ส่วนใหญ่และจุดประสงค์หลักคือเอาไว้สำหรับเล่นเกมส์เท่านั้นละ อย่างอื่นเป็นผลพลอยได้

Comment

Originally posted by tuo.wee View Post
                                ไม่ผิดครับ...ที่ USA เค้ายังเอา PlayStation3 ไปทำเป็น Server ครับ...เพราะมี Performace ที่ดีก่าคอม PC....(กระทรวงกลาโหม(เขียนผิดก็โทษทีเด้อ !!!))
                                แล้วระยะเวลาในการทำงานมันจะสู้ Server ได้เหรอ

Comment

Working...
                                X