Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดพอจะทราบร้านขายกีตาร์ของ Guitar Hero มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดพอจะทราบร้านขายกีตาร์ของ Guitar Hero มั้ยครับ

กำลังจะหามาเล่นซักตัวท่านใดพอจะทราบร้านขาย

หรือเคยเห็นที่ใหนบ้างมั้ยครับ ราคาด้วยก็ดี

ขอบคุณครับ

วันก่อนเห็นมีคนปล่อยอยู่ในห้องขายของครับ ราคา 1200(รวมตัวแปลงที่เสียบกับคอม)

Comment

แล้วอยู่แถวไหนอะ

Comment

ลองไปดูแถวสะพานเหล็กดูสิคับ (ได้ยินเค้าพูดกัน ผมคนเชียงใหม่อ่ะ) ผมก็กำลังหาซื้ออยู่เหมือนกัน จขกท.ไปดูแล้วยังไง เอาราคามาลงด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

Comment

ของแท้ MBK 2000ครับแต่ตอนนี้ผมไปดูของมันหมดอ่ะเศร้าเลย เล่นกะ PC+MAC ได้เลย

Comment

Originally posted by DoLL View Post
            ของแท้ MBK 2000ครับแต่ตอนนี้ผมไปดูของมันหมดอ่ะเศร้าเลย เล่นกะ PC+MAC ได้เลย
            น่าสนเหมือนกันครับของแท้.. ใช้ตัวก๊อปPS2 กะตัวแปลงจอยที่ปรับ Analog always on ได้ก็แจ่มแล้วครับ
            โยกกันเข้าไป whammy

ลืมตอบ จขกท. ร้านขายเกมทั่วไปก็มีนะครับจอยกีตาร์ เยอะแยะ แต่คาดว่าแพงกว่าสะพานเหล็กหลายร้อยอ่ะครับ

ไปสะพานเหล็กแหละครับ 8xx ตัวแปลงจอย.. ที่ผมใช้อยู่ก็ Super Joy Box 3 Pro (ใช้ Whammy Bar ได้) 3xx บาท สั่งกะเว็บ เดินหาเองถ้าเจอน่าถูกกว่านี้มังครับ
            Last edited by NasTaZiO7; 22 Jan 2009, 12:57:21.

Comment

Originally posted by DoLL View Post
              ตรงใหนของ MBK ครับจะไปดูหน่อย

Comment

Originally posted by romeo View Post
                ตรงใหนของ MBK ครับจะไปดูหน่อย
                ชั้น 6 ครับ แถวๆตรงขายเสื้อผ้าพวก hiphop ภายในร้านจะมีแผ่นเกมแท้เก่าๆ กะพวกหนังก๊อป
                ชั้นวางด้านบนจะมีจอย พวงมาลัยครับ ลองถามเค้าดู เยื้องแถวๆโซนขายพวกเกมแหละครับหาไม่ยาก
                แต่ร้านไม่เป็นที่น่าสังเกตุ

Comment

Working...
                X