Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mirror Edge ไม่ยอม CREATE PROFILE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mirror Edge ไม่ยอม CREATE PROFILE

ไม่ทราบว่ามีใครเป้นบ้างไหมครับ ผมติดตั้งเสร็จ Patch เสร็จ Crack พร้อม พอเข้าเล่นเกมก็เข้าปกติ

ผม เข้าเกมไป มันสร้าง PROFILE SAVE ตัวเกมไม่ได้อ่ะครับ มันบอก
    CANNOT CREATE PROFILE TO SAVE

มีให้กด RETRY กับ PLAY GAME WITHOUT SAVEGAME

งงเลยครับมีใครรู้บ้างไหมว่ามันต้องไปสร้าง ไฟล์ save ที่ Drive ไหน แล้ว ชื่อ folder อะไรครับ
    เดี๋ยวจะลองไป create แฟ้มเองดู

ปล.ผมใช้ CRACK จากเว็บ Gamecopyworld หน่ะครับ
    Last edited by McCLoY; 16 Jan 2009, 19:43:37.

ไม่ต้อง สร้าง มันก็ save ให้ อยู่แล้ว นิครับ

ไม่เหมือน GTA นะ

Comment

มันไม่ save ให้นี่สิครับ ที่เห็นอย่างในรูปอ่ะ

Comment

ผมแก้ได้แล้วครับให้ไปสร้างไฟล์ที่ X:\My Documents\EA Games\Mirror's Edge\TdGame\Savefiles แค่นี้มันก็หาเจอละ

Comment

Working...
        X