Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคุยเรื่อง Guitar Hero III

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคุยเรื่อง Guitar Hero III

เห็นมันมีหลายภาคเหลือเกินงง จนเล่นไม่ถูก เลยอยากถามว่า
    ภาคไหน!!มันส์..ที่สุดสำหรับคุณ

Guitar Hero III

Guitar Hero III - Legends of Rock

Guitar Hero III: AEROSMITH

ภาคไหนครับ

อันแรก ไม่ลง PC นิครับ
    Guitar Hero 3 Legends of Rock มันสุด เพลงเยอะ หลายแนว
    Aerosmith มันมีแต่เพลงวงมัน อะถ้าไม่ได้ชอบวงนี้ก็คงไม่สนุกเท่าไร

มันเป็นการตลาดครับ เดี๋ยวนี้เขาโฆษณาเพลง ผ่านเกมครับ เจ้าของเพลงได้ส่วนแบ่ง แถมไปได้ดีอีก บางวงทำเพลงลง guitar hero หรือเกมแนวนี้โดยเฉพาะ

ผมรอ Guitar Hero world tour ครับ ภาคนี้เ อาศิลปินจริง มาเป็นแบบเลย ท่าทางต่างๆ ของนักดนตรี ก๊อปมาแบบเป๊ะๆ แถมภาคนี้ มีเครื่องดนตรีอื่นด้วย

Comment

อยากเล่น Guitar Hero 3 Legends of Rock ยังหาโหลดไม่ได้เลย เล่น Aerosmith อยุ่ ชอบอยู่เพลงเดียว

Comment

บิต โม่ๆ ยังมีอยู่ หาทางเอาเองครับ

Comment

Guitar Hero world tour หรือ ภาค 4 เจ๋งมากเลย เล่นได้ทั้งวงแล้วคราวนี้

Comment

จอย guitar หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

Originally posted by UnderoatZ View Post
              บิต โม่ๆ ยังมีอยู่ หาทางเอาเองครับ
              มีอยู่แต่คนบ่อยไปขึ้นลย เหอะๆ

Comment

Originally posted by UnderoatZ View Post
                อันแรก ไม่ลง PC นิครับ
                Guitar Hero 3 Legends of Rock มันสุด เพลงเยอะ หลายแนว
                Aerosmith มันมีแต่เพลงวงมัน อะถ้าไม่ได้ชอบวงนี้ก็คงไม่สนุกเท่าไร

มันเป็นการตลาดครับ เดี๋ยวนี้เขาโฆษณาเพลง ผ่านเกมครับ เจ้าของเพลงได้ส่วนแบ่ง แถมไปได้ดีอีก บางวงทำเพลงลง guitar hero หรือเกมแนวนี้โดยเฉพาะ

ผมรอ Guitar Hero world tour ครับ ภาคนี้เ อาศิลปินจริง มาเป็นแบบเลย ท่าทางต่างๆ ของนักดนตรี ก๊อปมาแบบเป๊ะๆ แถมภาคนี้ มีเครื่องดนตรีอื่นด้วย

ถูกละครับไม่มีเหอะๆ

เจ้าของทอเรนลงรูปผิด
                Last edited by VesPer-KiD; 9 Jan 2009, 12:32:14.

Comment

เราดวนกี้ตาร์ แล้ว ที่ดีด หัก กดอะไรครับ

Comment

ชอบภาค 3 ครับ

ติดใจพี่ทอม มือกีต้าส์วง Rage again the machine
                    กับ Slash

ตอนดวลกันในนรกนี่ ทำผมนิ้วแทบหัก (normal)

Comment

ดวนกันละ สายขาดนี้กดอะไรครับ เหอะๆ

Comment

กดย้ำๆ สายที่ขาดนั่นแหล่ะครับ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                          กดย้ำๆ สายที่ขาดนั่นแหล่ะครับ
                          ไม่ใช่ขาดแบบนั้นแบบ ดีด ไม่ได้ แต่กด ได้อ่าครับ

Comment

GUITAR HERO WORLD TOUR ครับ มันส ที่สุดแล้วแหละ เล่นบ่อยค้อดๆๆๆๆๆ

เพลงหลากหลายมาก แต่เมทั่ล น้อยไปนิด ถ้าเทียบกับ ภาค 2

ไปลองหาเล่นดูครับ ผมเล่น ps2 รอลง pc จะได้ภาพสวยๆ ซะที

^^

Comment

ภาค world tour นี่ลง PC มั้ยครับ

Comment

Working...
                              X