Announcement

Collapse
No announcement yet.

PC vs XBOX360 vs Playstation3 - Graphics Comparison by Gamespot.com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเทียบกันจนเลิกเทียบไปแล้วระหว่าง PC กับ xbox360 (บังเอิญมีทั้งคู่)บน LCD 32" เอามาต่อดูภาพเทียบกันไปหลายเกมแล้วครับ PC ภาพดีกว่า console นานแล้วครับถ้า PC ท่านเปิดสุดแล้วเล่นที่ native resolution ได้อะนะ

Comment

ทำไม PC มันดูดีกว่าทุกภาพเลยละครับ

Comment

ภาพสวยขนาดนี้แท้ๆ ยังถูกมองเป็นลูกเมียน้อยได้อีก
        เกิดเป็นชาว PC น่าเศร้าจริงๆ

Comment

แต่ผมรู้สึกว่า เล่นโดยใช้ จอย Xbox360 ผมจะชินกว่านะ
          เล่นบน 360 มาหลายเดือน เลยคุ้นเคยกับ การเล่นแบบ จอย
          แต่ชอบของคอมตรงเม้าส์ นี้และ

Comment

Working...
          X