Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์สร้างสะพาน สนุก ฝึกสมอง เล่นง่าย ไฟล์เล็ก ลงได้ทุกเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณมากเลยครับ เจ๋งๆๆ

Comment

อันนี้ medium 7 ของผม อิอิ

hard 7 ยากอิบอ่ายยยยย ใครทำได้ช่่วยทีจ้า -*-
      Last edited by maxsaag; 31 Dec 2008, 16:34:28.

Comment

hard 6 ผมผ่านได้เองแล้วครับ ตอนนี้ตายที่ hard7 แต่ของลองเองนะครับ ถ้าจะแป็บรูปแปะลิ้งค์ดีก่า

Comment

hard 6 กดครับ

Comment

digda

Comment

เห็นเทคนิคการสร้างแล้วอึ้ง คิดไม่ถึงจริงๆ

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
                เห็นเทคนิคการสร้างแล้วอึ้ง คิดไม่ถึงจริงๆ
                อันไหนหรอครับ???

ยังไม่ได้เล่น hard7 เลย แต่ลอง complex แล้วจะบ้าตาย มึนหัวชิบเลย

Comment

ภาคไหม่ หรอครับเคยเล่นแนวนี้นานละ นะ

Comment

Originally posted by hanasakiza View Post
                    ภาคไหม่ หรอครับเคยเล่นแนวนี้นานละ นะ
                    ผมเคยเล่นภาคที่เป้น 2D เมื่อนานมาแล้วอะครับ แต่ภาคนี้ยากกว่านะผมว่า

เพราะมีเหล็กหลายขนาดมากๆลูกเล่นเยอะ

Comment

Working...
                    X