Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลิป ฟิวส์ขาดบุกประท้วงถึงหน้า Asia....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมส์นี้ช่องโหว่เยอะมาก น่าจะ98%+ที่บอท เห็นมาตั้งแต่CBเล่นเถื่อนมันส์กว่าเยอะ

Comment

อยากถามว่า playpark นี่ใช่เอเซีย.. ป่ะครับ หรือว่ายังไง เพราะผมเล่นฟรีสไตล์อยู่ และเติมเงินไปบ่อยด้วย ผมชอบเกมนี้นะครับ แต่ไม่อยากให้บริษัท ทำให้เกมนี้แย่

Comment

เฮ้อก็งี้แหละคับ ทำใจอ่ะทำไงได้

ก่อนนี้ผมก็บ้าน่ะ เล่น GE เสียเงินไปไม่รู้เท่าไหร่ เกมเค้าบอกเล่นฟรีๆ เฮ้อ มันก็จริงของมันน่ะ

แต่ถ้าเราไม่เติมตังจะเอาอะไรไปสู้กับเค้าล่ะเนี้ย ดูง่ายๆเลยงับ ซื้อบัตร ราคา เท่านี้ๆ เอา รหัส Serial ไปแลกของได้ที่เวป เติมบัตรครบตามแต้มเท่านี้ แลกของนี้ได้

ซื้อกล่อง Box set ข้างในแถมของต่างๆมากมาย

แล้วถ้าเราไม่ซื้อก็ได้นั้นมันสิทธิของเราเค้าไม่ได้บังคับนิเค้าให้เล่นฟรี แต่ถ้าไม่ซื้อ ไอ้คนที่ซื้ออ่ะ แมร่งก็เก่งกว่าเราดิ้ แล้วจะเล่นฟรีไปเพื่ออะไรเนี้ย

แต่การกระทำของนายคนดีผม ชอบน่ะคับ ผิดถูกไม่รู้ แต่ที่รู้คือ เค้ากล้าทำในสิ่งที่ผมทำไม่ได้

Comment

ดีละที่ไม่เล่น

Comment

เขาไม่ได้จ้างเราเล่นนี่นะ เราก็ไปเล่นๆกันเอง เสียเงินให้เขาเอง ไม่พอใจก็เลิกเล่นไป

ปล. แต่ Asiasoft ก็บริการแย่จริงๆ

Comment

ที่สำคัญ หล่อล่ำ โดนใจมากๆ

Comment

Originally posted by denistrY View Post
                ดูประสิทธิภาพการทำงานของ Gm ก็รู้ ๆ กันครับ

ปล่อยให้ชาวต่างชาติ Hack ระบบได้ เป้นข่าวอยู่พักนึง

แหล่งข่าว http://game-mun.com/forum/index.php?topic=2584.msg29632

ขยันดูกันจริงๆ

เยี่ยมครับ ผมอยากทำงานสบายๆ ได้ตังค์ง่ายๆ แบบนี้มา นานแล้ว

ห๊ายยยยยย >"<

*จิง ๆ ต้องใส่เสื้อเหลืองไปนะครับ ผ่านตลอด ก้าก ๆ
                ฮามากๆ ได้ใจโคตร

Comment

เล่น Offline ดิ่ เกมคุณภาพเยอะแยะ แต่เราโกงเค้ามาโหลดฟรี ...เลวจริงๆ แต่ก็ยอมเลวเพราะเกมมันน่าเล่นดีจริง

Comment

Bot ลึ่มเกมนี้ ผมก็เปิดบอทโดนแบนช่างมัน

ไปตีมอนที่ไหนๆไม่เคยเห็นใครโดนมอนฯตบกลับเลย วิ่งหมุนๆอยู่รอบๆตัวละครของแต่ละคนเนี่ยแหละ มีหายตัวอีกต่างหาก ต้องใช้มั่งแล้วยอมไม่ได้

Comment

จะเอาดีใส่ตัวอย่างเดียวเลย...พูดตรงๆเห็นแก่ตัว ถ้าไม่ให้เค้าเก็บเงินแล้วเค้าจะเอาเงินที่ไหนมาซื้อเกมให้เล่นละครับ ทุกอย่างมันมีค่าใช้จ่าย ถ้าคุณไม่ผิดจริงแล้วโดนแบน ผมแนะนำให้ไปแจ้งความครับ กฏหมายเรารองลับถึงเรื่องทรัพย์สินภายในเกม Online เก็บเงินแล้ว แต่ผมเตือนไว้ก่อนว่าทุกบริษัทที่ทำพวกนี้เค้าต้องเก็บ Log ตามกฏหมาย 90 วันนะครับ ถ้าไม่จริงขึ้นมาเจอแจ้งความเท็จนะครับ

Comment

อืมมมมม

Comment

ผมว่า การให้บริการเกมส์ออนไลน์ เหมือนมอมเมาประชาชนของชาติจิงๆนะครับ ก่อนหน้านี้เอเซียซอฟ์ทเป็นบริษัทใหญ่แค่ไหน เราก็รู้ดี พอทำเกมส์ออนไลน์ เอาง่ายๆจากแร็คเนี้ย เค้าได้เงินไปย้ายตึกเลย บริษัทเฟื่องฟูเห็นๆ ปากบอกเล่นฟรี แต่ก็รู้กันว่าของดีๆมันไม่มีในเกมส์หลอก มันต้องซื้อเอา ผู้ใหญ่ที่ทำงานคงรู้คุณค่าของเงินว่าจะซื้อไหม แต่เด็กบางคนไม่รู้สิครับ ว่าง่ายๆตั้งแต่อายุ16-22ปี พวกนี้มีการใช้จ่ายเงินที่สูง มันก็หาเงินจากเด็กๆรุ่นพวกนี้แหละครับ ได้เงินไปบาน ข่าวออกมาหลายหนแล้ว แล้วส่วนมากก็อายุที่เป็นข่าวก็อยู่ในช่วงนี้ บริษัทที่เห็นแกเงินผมว่าน่าจะแบนไปเห่อะครับ ผมพูดเพราะผมก็เคยเล่นมา ไม่ไช่มานั่งเทียนพิมพ์หลอก

Comment

เหอะ ๆผมโดนมาเยอะ เลิกขาดครับเกมส์ของค่ายนี้ GMกร่าง เกมส์หลอกแด๊กเงิน ไปเล่น offline ดีกว่า เสียเงินทีเดียว จบ มันส์ด้วยเทพคนเดียว ไม่เผื่อแพร่ 55555555+

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                              ไร้สาระครับ ก็แค่เกมทำไมต้องเอาใจใส่มากถึงขนาดนี้
                              ไม่ได้ไร้สาระนะครับ เกม ผมว่า นะ อย่าน้อยๆก็เติมกันไปเป็นพัน-5พันแล้วละ
                              มันก็ไม่ต่างอะไรจากD COMเท่าไหร่เลยผมว่านะ- -*
                              มันก็เหมือนซื้อMainboardมาได้ประกันD comอะ และก็รู้ๆกันอยู่ว่าD comเป็นยังไงนะคับ
                              AsiaSoft=D com จบๆ

Comment

เสียดาย Ragnarok ครับ

Comment

Working...
                                X