Announcement

Collapse
No announcement yet.

์Need for speed ภาคไหนมันสุดอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบภาคนี้สุดๆ

Need for Speed: Porsche Unleashed

ค่อนข้างละเอียด มุมกล้องต่างๆ เปิดไฟเลี้ยวได้ด้วย

Comment

carbon

Comment

Underground 2 กับ Most Wanted ครับ

Comment

Underground 2 วะ แต่งรถสวยดี เนื้อเรื่องก็ยาวๆๆดี

Comment

ชอบภาค hot pursuit 2

Comment

1.โมส ว๊อนเตด
              2.พ๊อช อันลี๊ช
              3.ฮ๊อท เพอซูด สอง

Comment

ขอบคุณทุกท่านคับ

ดันๆๆๆ

Comment

undercover
                  มันเร็วดี ครับ เข้าโค้รงแล้ว ความเร็ว มันไม่ค่อย ลด ดี

Comment

Mostwantedมันสุดล้ะรองมาก้ภาคนี้ล้ะundercover

Comment

underground1 เล่นมันมาก ติดหนึบ เพลงสุดยอด

most wanted classic!!!

Comment

Grid งับ555+ เกี่ยวไหมเนี่ย(สงสัยผิดบอร์ด) MWT ก่ะ๊๊ UD 2 งับสุดยอด

Comment

Originally posted by KamuiShirou View Post
                          กราฟฟิกผมว่านานาจิตตัง แล้วแต่คนจะชอบครับ แต่ถ้าสำหรับผมแล้วชอบที่สุดคงเป็น prostreet (สวนทางกะชาวบ้านละไง ฮ่าๆๆ) แต่จริงๆผมชอบ gameplay ของ undercover มากกว่านะ
                          เรื่องของเนื้อเรื่อง ผมไม่อยากให้คาดหวังมากมายจากเกมแข่งรถ แต่ถ้าเนื้อเรื่องทำออกมาเป็นเรื่องราวที่สุดก็ undercover นี่แหละ
                          การแต่งรถที่ละเอียดสุดสงสัยจะเป็น underground2 จำไม่ค่อยได้ละเหมือนกัน
                          ความสมจริงในการบังคับ ผมยกให้ prostreet ล่ะ

อิอินานๆๆมีคนคิดเหมือนกัน ผมก็ชอบภาพแบบ prostreet แต่ถ้าสนุกผมชอบ อันเดอ2 เพราะเป็นภาคแรกที่เล่น แต่Mostผมซื้อแผ่นแท้เลย

Comment

ภาคแรกครับ สมัย Pentium 1 Windows 95

EA Canada
                            sigpic
                            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                            งดแรงชั่วคราว

Comment

Underground 2

Comment

U2 แต่งรถสวยดี
                                mostwanted มันส์ๆ
                                carbon สนุก

Comment

Working...
                                X